หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 30

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายเสื้อฟอนต์ สมทบทุนกองทุนฟอนต์  (อ่าน 109821 ครั้ง)
คนนี้คงต้องใหญ่สุดด้วยคนค่ะ  อ๊าง~
ทำไงบ้างคะ โอนเงินแล้วแจ้งใช่เปล่า

จอง 1 ตัวครับ ไซด์เอ็ม อ๊าง~

ไปเอาวันงานกีฬาสีได้ไหมครับ

Reading Learning & Sharing
อยากได้  กรี๊ดดดดด ไม่ใช่ตัวที่น้องตาใส่นะ กร๊าก
น้องตาใส่เบอร์อะไรคะ จะได้กะขนาดคร่าวๆได้

เอา 2 ตัว
ไซส์อะไรไม่แน่ใจ น่าจะ M กับ S

ไปเอาเองหรือปณ. ยังไม่ชัวร์ เดี๋ยวแจ้งอีกทีครับ น้องดำ
ประกาศตัวที่น้องตาเคยใส่
เปิดประมูลเริ่มต้นที่ 500

กร๊าก กร๊าก กร๊าก
สมทบทุนกีฬาหวานเย็น และชุดมาสคอตของไอ้นัท

ซักหรือยัง ถ้าซักแล้วไม่ได้นะ  หื่น

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
อยากรู้ว่าขนาดมันเท่ากับเสื้อเชียร์รึป่าวง่ะพี่โบว์

ขอ L ตัวนึงนะคะ

//แก้ size เสื้อจ้ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ม.ค. 2009, 17:56 น. โดย กวางดาดา » บันทึกการเข้า
 กรี๊ดดดดด อยากได้ๆ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
เอา xl 2ตัว s 1 ตัว โอนผ่านธนาคารแล้วส่งทางไปรษณีย์จะได้ไหม(คึดค่าส่งเปล่า)

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
เอานางแบบอ่ะครับ  หื่น

เดี๋ยวโอนเงินแล้วติดต่อไปนะครับ ^^

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
Size "L" 1 ตัวครับ  ขอโอนเงินสัปดาห์หน้านะครับ  ปลื้ม

ที่อยู่เคย จมล. ไปแล้ว  ถ้าลบแล้ว เดี๋ยวส่งให้ใหม่  ไหว้

1 ตัวค่ะ ไซท์น่าจะเอ็ม (น่าจะเท่าพี่โบว์ใส่)

ตรุษจีนนี้ พี่โบว์พี่แอนมาสมาคมสุราไหม ถ้ามารบกวนถือมาเผื่อด้วย  ฮี่...

แต่ถ้าไม่มา พัสดุก็ได้  อืมมมมห์

พี่ใส่ไซส์ s นะปิ๊ก ชิ

เสื้อขนาดเล็กกว่าเสื้อเชียร์นิดนึงนะ เกย์ออก
ผู้หญิงติดไซส์ M (แต่ไซส์เท่ากับ S นะคะ) ขนาดรอบอก 32-33
ไซส์ L หญิง รอบอก 35-36

M รอบอก 38 ประมาณบักสาม
L รอบอก 40
XL รอบอกน่าจะ 42 นะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ม.ค. 2009, 18:00 น. โดย นางโบว์ » บันทึกการเข้า

ขอ XL นะ   ฮือๆ~/

เลวยั้นเงา
ผู้หญิงไซส์ XL ไม่มี ใครนมตู้มกว่า 36
ให้ไปใส่ M แทนนะ กร๊าก

โอนเงินไปแล้วนะงั๊ฟ  กรี๊ดดดดด

กาก
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 30