หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 30

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายเสื้อฟอนต์ สมทบทุนกองทุนฟอนต์  (อ่าน 109817 ครั้ง)
ขายค่ะขาย เสื้อฟอนต์เวอร์ชั่นนี้ชนะการออกแบบโดยบักสาม
เหลืออีกไม่มากนักค่ะ รีบๆหน่อยนะคะ
รายได้เข้ากองกลาง และจะเอารายได้ไปใช้ในงานกีฬาสี
ใครยังไม่มีรบกวนมาช่วยซื้อกันด้วยนะคะ
ตัวละ 150 บาท (ถ้าใครให้ส่ง รวมค่าจัดส่งก็ 200 นะคะ ให้จมล ที่อยู่มาค่ะ)  อ๊าง~

ตามนี้ค่ะ จ๊วบ

รายละเอียดไซส์เสื้อ
เสื้อขนาดเล็กกว่าเสื้อเชียร์นิดนึงนะ เกย์ออก
ผู้หญิงติดไซส์ M (แต่ไซส์เท่ากับ S นะคะ) ขนาดรอบอก 32-33
ไซส์ L หญิง รอบอก 35-36

M รอบอก 38 ประมาณบักสาม
L รอบอก 40
XL รอบอกน่าจะ 42 นะ

วิธีส่ังก็โอนเงินมาและส่ง จมล มาบอกที่อยู่และไซส์นะคะ

รายละเอียดการชำระเงิน
ศิวาพร ไขศรี 178 4 08688 4 ธนาคารกรุงเทพ ออมทรัพย์ สาขาปทุมธานี
หรือ
ปรัชญา สิงห์โต 042 2 53342 7 ธนาคารไทยพานิชย์ ออมทรัพย์ สาขาทองหล่อ

ขอบคุณนางแบบยอดนิยม โซฟิตา
และอู๋ ตากล้องใต้หวันนะ ลันล้า

ขอใส่รายละเอียดหน่อยนึง

คือจริงๆ แล้วเว็บเราอยู่ได้ด้วยเงินค่าโฆษณาข้างบนที่เห็นนี่แ่หละครับ
ตอนนี้เรามีเงินเป็นกองทุนกลางอยู่พอสมควร (สามารถตรวจสอบได้จากจอมพลังท่านใดก็ได้)
ในไตรมาสแรกนี้เราจะทำการซื้อโปรแกรมฟอนต์แล็บ (ราคาตกอยู่ประมาณ 2 หมื่นกว่าบาทแน่ะ)
และส่วนที่เหลือก็จะเก็บไว้ใช้จ่ายเป็นค่าวางเซิฟเวอร์ในแต่ละเดือนไป
ดังนั้นไม่รบกวนพี่ๆ น้องๆ ครับ สบายใจได้

ทีนี้ทีแรกเราตั้งใจไว้ว่าจะรีบปรับปรุงเว็บใหม่ทั้งระบบ
แล้วมีการระดมทุนนิดหน่อยเพื่อเอาตังค์ไว้ให้ตูหมุนเดินบัญชีผ่อนบ้าน
แต่เอาเข้าจริงๆ ก็มีงานนู่นมา งานนี่เข้า ไหนจะห่วงเที่ยวห่วงเล่นอีก เลยไม่เสร็จซะที
เสื้อที่ชนะการประกวดออกแบบโดยอีสามจึงยังมีไว้ให้ใครก็ตามที่สนใจจะเช่าไว้บูชา

เอางี้ครับ เราเลยเอามาขายซะเลย
ถ้าสะดวกมารับของเองก็มา หรือไว้เราเจอกันก็นัดมอบของได้
แต่ถ้าไม่สะดวก จะส่งทางไปรษณีย์ก็ได้ครับ แต่ขอให้ลงชื่อในกระจู๋นี้
(เพื่อความโปร่งใสและสบายใจของตูเอง ว่าเสื้อทุกตัวปล่อยหมดไม่มีกั๊กไว้ถูบ้านหรือดมเล่น)

ย้ำอีกครั้งว่ารายได้จากการขายเสื้อครั้งนี้จะเอาส่วนหนึ่งไปบริจาคในงานกีฬามหากุศล
ไม่รู้แหละว่าเขาต้องทำอะไรบ้าง แต่คิดว่าการบริจาคไม่น่ามีอะไรให้ยุ่งนุงนังมาก
ขอบคุณที่อ่านครับ รายละเอียดอื่นๆ ก็ติดตามกันต่อไป เจ๋ง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ก.พ. 2009, 10:27 น. โดย นางโบว์ » บันทึกการเข้า

รายชื่อผู้สั่งจอง / จ่ายเงิน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มีไซส์ใหญ่มะ    เกย์ออก

เลวยั้นเงา
มีทุกไซส์ฮร้า เกย์ออก สมทบทุนกีฬาสีหวานเย็น

ตัดสินใจไม่ถอก   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
ขอใส่รายละเอียดหน่อยนึง

คือจริงๆ แล้วเว็บเราอยู่ได้ด้วยเงินค่าโฆษณาข้างบนที่เห็นนี่แ่หละครับ
ตอนนี้เรามีเงินเป็นกองทุนกลางอยู่พอสมควร (สามารถตรวจสอบได้จากจอมพลังท่านใดก็ได้)
ในไตรมาสแรกนี้เราจะทำการซื้อโปรแกรมฟอนต์แล็บ (ราคาตกอยู่ประมาณ 2 หมื่นกว่าบาทแน่ะ)
และส่วนที่เหลือก็จะเก็บไว้ใช้จ่ายเป็นค่าวางเซิฟเวอร์ในแต่ละเดือนไป
ดังนั้นไม่รบกวนพี่ๆ น้องๆ ครับ สบายใจได้

ทีนี้ทีแรกเราตั้งใจไว้ว่าจะรีบปรับปรุงเว็บใหม่ทั้งระบบ
แล้วมีการระดมทุนนิดหน่อยเพื่อเอาตังค์ไว้ให้ตูหมุนเดินบัญชีผ่อนบ้าน
แต่เอาเข้าจริงๆ ก็มีงานนู่นมา งานนี่เข้า ไหนจะห่วงเที่ยวห่วงเล่นอีก เลยไม่เสร็จซะที
เสื้อที่ชนะการประกวดออกแบบโดยอีสามจึงยังมีไว้ให้ใครก็ตามที่สนใจจะเช่าไว้บูชา

เอางี้ครับ เราเลยเอามาขายซะเลย
ถ้าสะดวกมารับของเองก็มา หรือไว้เราเจอกันก็นัดมอบของได้
แต่ถ้าไม่สะดวก จะส่งทางไปรษณีย์ก็ได้ครับ แต่ขอให้ลงชื่อในกระจู๋นี้
(เพื่อความโปร่งใสและสบายใจของตูเอง ว่าเสื้อทุกตัวปล่อยหมดไม่มีกั๊กไว้ถูบ้านหรือดมเล่น)

ย้ำอีกครั้งว่ารายได้จากการขายเสื้อครั้งนี้จะเอาส่วนหนึ่งไปบริจาคในงานกีฬามหากุศล
ไม่รู้แหละว่าเขาต้องทำอะไรบ้าง แต่คิดว่าการบริจาคไม่น่ามีอะไรให้ยุ่งนุงนังมาก
ขอบคุณที่อ่านครับ รายละเอียดอื่นๆ ก็ติดตามกันต่อไป เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอาตัวนึงล่ะกัน

ขอไซส์ใหญ่หน่อยนะ  เค้าจะใส่นอน   หมีโหด~

// ถ้าว่างจะเข้าไปเอาและให้ตังค์จ๊ะ   อ๊าง~

เลวยั้นเงา
ตัวหนึงครับ เอา L ขอส่งทางไปษณีย์นะครับ

กาก
นัท เดี่ยววันที 1 ก็เจอกัน เออแก เก็บตังเอกกิ้วมาให้ตูยัง หมีโหด~
ถลอก โอนเงินและส่งที่อยู่มาทาง จมล ได้เลย

ประกาศตัวที่น้องตาเคยใส่
เปิดประมูลเริ่มต้นที่ 500

กร๊าก กร๊าก กร๊าก
สมทบทุนกีฬาหวานเย็น และชุดมาสคอตของไอ้นัท

มีชุดมาสคอตด้วยรึ  โวย

เลวยั้นเงา
1 ตัวค่ะ ไซท์น่าจะเอ็ม (น่าจะเท่าพี่โบว์ใส่)

ตรุษจีนนี้ พี่โบว์พี่แอนมาสมาคมสุราไหม ถ้ามารบกวนถือมาเผื่อด้วย  ฮี่...

แต่ถ้าไม่มา พัสดุก็ได้  อืมมมมห์

ไม่ต่ำกว่าแสน  กร๊าก

กาก
เอาตัวนึงด้วย

ขอไซส์ใหญ่สุด   ฮือๆ~>

เดี๋ยวโอนเงินให้แล้วจะแจ้งพร้อมที่อยู่ค่ะ
น้องตา กึ๋ยๆ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 30