หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25

ผู้เขียน หัวข้อ: ลัทธิ : แอบรัก (ต่อแหนก)  (อ่าน 75980 ครั้ง)
ชิ  ใครเหรอคะ  พี่โอ๋

ตั้ง 10 คน
สักคนแหละน๊า

ชิ   ไม่ไปค่ะ หนาว 

เลวยั้นเงา
แอบอ้าง
เกดก็หัวเราะลั่นแล้วบอกว่า ไอ้_ัด มึงเป็น_้น_ีนอะไร

จากนั้นเค้าก็ค่อยๆหายไปสักพักนึง แต่ตอนหลังก็ได้คุยกันบ้างนานๆๆๆๆๆ ที แต่ก็รู้สึกดีที่เพื่อนกลับมาแล้ว

ถ้าอยู่ๆเพื่อนหายไป ก็จะตามไปด่าหน้าคณะ ว่ากูผิดใช่มั้ยที่ไม่ชอบมึง แล้วกูต้องเสียเพื่อนไป หลบหน้ากูแบบนี้เนี่ย

มึงจะเอายังไง ออกมาคุย เคลียร์ซิ .. ให้เวลาทำใจแล้ว มึงอย่ามาชักช้า ทำเป็นพระเอกเฟดตัว เดี๊ยะๆๆๆ

เป็นตูคงพูดแบบนี้ .. จริงๆได้ใช้ด้วย แต่แรงกว่านี้เยอะ ปัจจุบันยังเอามาประจานเล่นกันอยู่ น้องดำ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
 ไหว้ กลัวแล้วค้าบบ

แต่เอาจริงๆ ก็ชอบส้มตรงนี้นะ
ตรง ชัดเจน แล้วก็ แรงดี  กรี๊ดดดดด
ส้มนี่น่ากลัวนะนี่ เศร้า

เคยโดนส้มเม้งใส่ไปทีหนึง เก็บมาฝันจนถึงทุกวันนี้  เหวอ

กาก

ถ้าโดนส้มเช้งนี่ ฮาเลยนะครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ลุงเป็ด ชอบมาเป๋ประเด็น กระจู๋ วะ

ไปข้างนอกมา(ทำงาน แป่ว) เพิ่งมาเห็น ขอโทษครับน้าโอ๋  ไหว้

แต่ก็ทำให้รู้เรื่องของหลายๆ คน
โดยเฉพาะพลัม..ขอบคุณที่ให้คำตอบว่ารักแรกพบมีจริง

ส่วนพระมเหสี สาบานได้ว่าจะไม่ทำให้ผู้หญิงคนนี้เม้งเด็ดขาด ถ้าไม่จำเป็นละนะ
นี่ขนาดยังไม่ได้เจอหน้ามันนะ ยังไม่ได้โดนมันด่าจริงๆ นะ
บางที่แค่ตัวหนังสือในเอ็มยังสยองเลย ให้ตาย

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
 กร๊าก เคยโดนส้มด่า ไอ้พี่ถลอกนี่มันเป็นผู้ชายที่ทุเรศ เลวว่ะ อะไรประมาณนี้ ขนหัวลุกทุกค่ำคืน จนถึงปัจจุบัน กร๊าก

กาก
ปกติของส้มมันแล้ว   อี๋~

ถ้ามันไม่ด่า  พูดดี ๆ กับมึงน่ะแหละ ค่อยสยองนะ   อี๋~

เลวยั้นเงา
ปกติของส้มมันแล้ว   อี๋~

ถ้ามันไม่ด่า  พูดดี ๆ กับมึงน่ะแหละ ค่อยสยองนะ   อี๋~

เฮย แต่ส้มเขาพูดดีกะพี่นะ
ต้องหยองด้วยมะ

ไปข้างนอกมา(ทำงาน แป่ว) เพิ่งมาเห็น ขอโทษครับน้าโอ๋  ไหว้

แต่ก็ทำให้รู้เรื่องของหลายๆ คน
โดยเฉพาะพลัม..ขอบคุณที่ให้คำตอบว่ารักแรกพบมีจริง

ส่วนพระมเหสี สาบานได้ว่าจะไม่ทำให้ผู้หญิงคนนี้เม้งเด็ดขาด ถ้าไม่จำเป็นละนะ
นี่ขนาดยังไม่ได้เจอหน้ามันนะ ยังไม่ได้โดนมันด่าจริงๆ นะ
บางที่แค่ตัวหนังสือในเอ็มยังสยองเลย ให้ตาย

คราวหลัง ถ้ามีอีก ต้องขอเบอร์
แดนเซอร์ชิงร้อน มาสักคนนึงไถ่โทษ 55

ส้มมันคงดูวัยวุฒิค่ะ   ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
ก็นึกว่า ทำไมกูไม่โดนด่ามั่ง  ยิ้มน่ารัก

แหม พี่โอ๋น้องมันเกรงใจ  กรี๊ดดดดด
เออ ใช่ แดนซ์เซอร์ชิงร้อย อยากเห็นหน้าชัดๆของแต่ละคนครับลุงเป็ด ช่วยหน่อย  ไหว้

กาก
หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25