หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 25

ผู้เขียน หัวข้อ: ลัทธิ : แอบรัก (ต่อแหนก)  (อ่าน 75982 ครั้ง)
 อืมมมมห์

นึกถึงเพลงนี้เลย โอ้ ใจเอ๋ย ของดูบาดู

เธอไม่รับไม่รู้อะไร ไม่เคยดีใจบ้างเลยเหรอ
เธอไม่รู้ไม่ชี้ไม่เคยแปลกใจบ้างเลยเหรอ

ใครมาคอยใส่ใจเธอทุกวัน ใครเคยเอาแต่ใจเธอทั้งวัน
เจอที่ไรก็ชวนคุย มีอะไรให้คุยกันทั้งวัน

เธอไม่รู้ไม่เห็นอะไรเมื่อใครห่วงใยบ้างเลยเหรอ
เธอไม่ร้อนไม่หนาวอะไรไม่เคยอุ่นใจบ้างเลยเหรอ

ทำยังไงก็ยังไม่รู้ตัว คนมีใจก็เลยต้องร้อนตัว
ทำยังไงจะบอกเธอ ทำยังไงถ้าเธอไม่รุ้ตัว

จะแบกรักไว้อย่างไร จะแบกรักที่มีเช่นไร
อย่าทำร้ายกันอีกเลย อย่าทำร้ายกันอีกเลย โอ้ใจเอ๋ย..

เธอไม่รู้ไม่เห็นอะไรเมื่อใครห่วงใยบางเลยเหรอ
เธอไม่ร้อนไม่หนาวไม่เคยอุ่นใจบ้างเลยเหรอ

ทำยังไงก็ยังไม่รู้ตัว คนมีใจก็เลยต้องร้อนตัว
ทำยังไงจะบอกเธอ ทำยังไงถ้าเธอไม่รู้ตัว

จะแบกรักไว้อย่างไร จะแบกรักที่มีเช่นไร
อย่าทำร้ายกันอีกเลย อย่าทำร้ายกันอีกเลย โอ้ใจเอ๋ย..

จะแบกรักไว้อย่างไร จะแบกรักได้นานเท่าไหร่
อย่าทำร้ายกันอีกเลย อย่าทำร้ายฉันเลย

อย่าทำร้ายกันอีกเลย
โอ้ใจเอ๋ย ..

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
อันนี้โพสไปแล้ว

เมื่อเธอสบายใจ ฉันก็สบายดี
เอามาเขียนเป็นงาน

มีใครในนี้แอบรักอรมั่งคะ
เปิดเผยตัวหน่อยเร้ววว  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เอาเข้าจริง เห็นจังๆแบบนั้น มันคงจะสบายดีหรอกนะพี่  ฮือๆ~

นอกจากจะเลยโหมดอยากครอบครองไปแล้ว

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
เอาเข้าจริง เห็นจังๆแบบนั้น มันคงจะสบายดีหรอกนะพี่  ฮือๆ~

นอกจากจะเลยโหมดอยากครอบครองไปแล้ว

แอบรักน่าจะมีหลายระดับ
หลายวาระ หลายชาแนล
อาจจะมีแบบ
แอบรักแต่ไม่บอก เพราะ...เขาอาจจะเรามองแล้วเกินเอื้อม
ก็อยู่เงียบๆ ไป
แอบรักแต่ไม่กล้าบอก เพราะ... อาจจะเอื้อมถึงกันแต่ไม่รู้ทำไมไม่กล้าบอก
อะไรอีกละ
เยอะเลยนะ

ส่วนที่เห็นกัน อาจจะมีอีก วาระนึง คือ
แอบไปรักของๆ คนอื่น
หรือ ยังรักคนที่เคยเป็นของเรา
อะไร เทือกๆ นี้ละมั้ง

จึ้ก!~

ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
จุก ~~~~

ยิ้มน่ารัก

ถึงส้ม

น่าเอาจู๋นี้ให้ทหารม้าอ่านนะ พะย่ะค่ะ   เกย์แอบ

ปล่อยมันไปเถอะพี่

.. เล่าให้แม่ฟัง แม่บอกว่าพี่แกส่ง sms ถึงแม้ส้ม อวยพรปีใหม่

แล้วก็ฝากบอกรักผ่านแม่ส้มด้วย ขนลุกที่สุดในโลก  โวย

ปล.ถึงพี่แกจะบ้า แต่พี่แกหน้าตาดีมากนะคะ ใครสนไหม

กร๊าก มีหาเป้าหมายใหม่ให้ด้วย

กร๊าก กร๊าก
ปล่อยมันไปเถอะพี่

.. เล่าให้แม่ฟัง แม่บอกว่าพี่แกส่ง sms ถึงแม้ส้ม อวยพรปีใหม่

แล้วก็ฝากบอกรักผ่านแม่ส้มด้วย ขนลุกที่สุดในโลก  โวย

ปล.ถึงพี่แกจะบ้า แต่พี่แกหน้าตาดีมากนะคะ ใครสนไหม

นัท
สนม๊ะ  ยิ้มน่ารัก

โยนขี้เห็นๆ  กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
นัทขี้เหร่แต่ก็เลือกคนค่ะ 

เลวยั้นเงา
แอบรักเธออยู่ แอบรักเธออยู่เธอคงรู้ดี ส่งยิ้มให้ก่อน ส่งยิ้มให้หล่อนแล้วกลับไปนอนฝันดี~~~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 25