หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: 18 นี้ กระชับมิตรกับ บริษัท Score Solutions  (อ่าน 28618 ครั้ง)
ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างนะคะ ไปไม่ได้น่ะค่ะ เอือม

โทษนะครับ จากแยกเกษตร นั่ง 126 ไปนี่ ระหว่างป้ายซอย 87 กับ 89

ป้ายไหนใกล้กว่ากันครับ  งง

รบกวนผู้ชำนาญเส้นทางด้วยครับผม  ปลื้ม

พี่มันแย่ พี่แพ้น้องฟรัง....5555+

พรุ่งนี้จะได้เล่นบอลแล้ว  หยี

ตัวคนเดียว :]
พรุ่งนี้พาแม่ไปหาหมอ(เช็คร่างกายเป็นประจำ) เลยไปไม่ได้
ขอแปะไว้ก่อน

http://www.ThaiBuddy.com (ฟรีดิกชันนารี่ ชี้แล้วแปล)
ผมรู้เล็กน้อย
โทษนะครับ จากแยกเกษตร นั่ง 126 ไปนี่ ระหว่างป้ายซอย 87 กับ 89

ป้ายไหนใกล้กว่ากันครับ  งง

รบกวนผู้ชำนาญเส้นทางด้วยครับผม  ปลื้ม

จะป้ายไหนก็พอๆกันแหละ  ถือซะว่าวอร์มไปในตัวนะ 
หลังจากไม่ได้วอร์มในวันนั้น (อิอิ) (อิอิ)
มันจะมีป้ายอยู่ตรงหน้าร้านหมูกะทะพอดีเลยครับเลย ซ.87 ไปเตรียมลงได้เลย
แต่ไม่แน่ใจว่า8ไหนใกล้กว่า  ลันล้า

กำลังโหลดข้อมูล .....
กราบเรียนไปยังนักแตะ FST ทุกท่าน ข

ขอความกรุณามาพร้อมกันที่ สนาม 2 ประมาณเวลา 13.30 นะครับ จะได้วอร์ม และ ชี้แจงเรื่องเวลากันก่อน

พอเวลา 14.00 จะได้ kick off กันเลย  เจ๋ง

นัดนี้ผมขออนุญาติพาน้องรหัสไปช่วยทีมฟอนต์ด้วยนะครับ กลัวจะไม่ไหวกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ม.ค. 2009, 22:00 น. โดย ปาร์ค จี ชู » บันทึกการเข้า

콧대가 당신을 사랑
ตัวช่วยทีมฟอนต์ ผมว่าขอแค่ผู้รักษาประตูพอครับ  คริคริ

ดูจากตัวผู้เล่นที่ลงชื่อไปกับขนาดสนามแล้ว ผมว่าชุดนี้พอลุ้นครับ เพราะดูตำแหน่งแต่ละคนแล้วน่าจะเล่นกันได้ถนัด

และเปลี่ยนแผนได้ง่าย(คนน้อย) แต่ห่วงก็แค่ความฟิต(รวมผมด้วยน่ะ  เอือม)

ถ้าไม่ไหวคงจะเห็นเองจากผลงานครึ่งแรก

อิอิ  คริคริ

คงต้องฝากไว้กับความเข้าใจที่เคยเล่นกันมาก่อนหน้า และความฟิต เหอะๆ ฮี่ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ม.ค. 2009, 22:33 น. โดย ฟลุ๊คม้วน(รักเด็ก) » บันทึกการเข้า

พี่มันแย่ พี่แพ้น้องฟรัง....5555+

กรี๊ดดดดด เอาใจช่วยนะคร้าบ  เจ๋ง

พอดีวันนี้ไปให้ทีมพี่โอ๋ถลุงมา 9 ลูกแล้ว
พรุ่งนี้ขอพักผ่อนก็แล้วกันครับ แฮ่ ๆ  ไหว้
กรี๊ดดดดด เอาใจช่วยนะคร้าบ  เจ๋ง

พอดีวันนี้ไปให้ทีมพี่โอ๋ถลุงมา 9 ลูกแล้ว
พรุ่งนี้ขอพักผ่อนก็แล้วกันครับ แฮ่ ๆ  ไหว้

วันนี้ทีม พี่ต็อป กับ พี่โอ๋ เล่นสนามใหนครับ สกอร์เท่าไร

콧대가 당신을 사랑
กลับมาแล้ว
ทันมั้ยเนี่ย

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
กลับมาแล้ว

รอดูรูปจากทางฝ่ายนู้นครับ  อืมมมมห์

ตัวคนเดียว :]
รูปจากลิงค์นี้ครับ http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,15080.msg1148830.html#msg1148830

콧대가 당신을 사랑
 อ๊าง~ เพิ่งถึงลาดกระบัง เดี๋ยวตามไปดูรูป

หน้า: 1 2 3 4 [5]