หน้า: 1 [2] 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: 18 นี้ กระชับมิตรกับ บริษัท Score Solutions  (อ่าน 28623 ครั้ง)

เป็น สนาม Soccerpro 2 (7คน) ไม่แน่ว่าเป็นสนามซ้ายหรือขวา เวลา 14-16 นาฬิกา ครับ
 ไม่ล่ะ
ถ้าใช่ก็ดีซิคร้าบบ  กร๊าก

อัพ วันเวลา
สนาม แผนที่ ทางไป
ด้วยจิจ๊ะห์

แก้ไข ตรงโพสแรกแหละ

สนามนี้สวยครับเล่นมันแน่นอน ไม่เชื่อถามพี่โอ๋แกได้คร้าบ  ฮี่...

콧대가 당신을 사랑
แล้ววันไหน ท่านชู

ขอบคุณครับพี่โอ๋  พอดีผมไม่เคยเป็นเจ้ามือมาก่อน  ฮิ้ววว

콧대가 당신을 사랑
ช่วงนี้ผมตามฟอร์มครับ วันอาทิตย์ เรียน  ฮือๆๆ

ขอบคุณที่ชวนครับชู

รอให้ผ่านวิชาบัญชีไปได้ก่อนเห๊อะะะ เจอกันแน่ โวย

ช่วงนี้ผมตามฟอร์มครับ วันอาทิตย์ เรียน  ฮือๆๆ

ขอบคุณที่ชวนครับชู

รอให้ผ่านวิชาบัญชีไปได้ก่อนเห๊อะะะ เจอกันแน่ โวย

ผมยังรอพี่ออยอยู่นะคร้าบ  ลันล้า

콧대가 당신을 사랑
ถ้าวันเสาร์หล่ะ ได้เลย
ถ้าวันอาทิตย์เย็น ๆ หน่อยหล่ะมีลุ้น
เพราะว่าเรียนเสร็จเลิกบ่ายสองบ่ายสาม แต่ความขยันในการสอนของอาจารย์ แล้วตีรถกลับ กทม. ทันที

สู้ๆ

อย่าบอกนะพี่ว่าเรียน ตจว.
 เกย์แอบ

콧대가 당신을 사랑
ไปแน่นอนครับ คอนฟิวส์!!

แต่อยากทราบราคาโดยประมาณต่อคน

ได้รึเปล่าครับ ช่วงนี้ผมสภาพคล่องไม่ดีจริงๆ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

พี่มันแย่ พี่แพ้น้องฟรัง....5555+

ไปแน่นอนครับ คอนฟิวส์!! ฮือๆ~

แต่อยากทราบราคาโดยประมาณต่อคน

ได้รึเปล่าครับ ช่วงนี้ผมสภาพคล่องไม่ดีจริงๆ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ต่อคนก็ประมาณคนละร้อยแหละครับ ไม่ห่างจากนี้มากครับ สนามเค้าดีมาก ถือว่าคุ้มมากกับราคาระดับนี้ครับ ขอบอกว่าจองยากมาก
แล้วเพื่อนอีกคนมาป่าวครับ

콧대가 당신을 사랑
ว่ากันจริงๆ ผมจะมีโอกาสได้เล่นกับ FST ไหมเนี่ย
จากสุรินทร์ถึง กทม ก็ไม่ใช่ใกล้ๆ ซะด้วย
ไว้ผมได้ไปอยู่ กทม หรือใกล้ๆ เมื่อไหร่ จะพยายามไม่ให้พลาดเลยสักนัดเดียว

(วันนี้ใส่เสื้อ FST เบอร์ 20 ไปเตะบอลกับเพื่อน (ฝึกงานไม่ได้ไปเตะเกือบเดือน) สีเสื้อแหล่มมาก  กร๊าก)

อย่าบอกนะพี่ว่าเรียน ตจว.
 เกย์แอบ

กลับไปเรียนที่ชลบุรีแทนหน่ะ  ฮือๆ~

ไปด้วยครับ  หมีโหด~/

ตัวคนเดียว :]
กลับไปเรียนที่ชลบุรีแทนหน่ะ  ฮือๆ~

จากชลบุรีมา กทม.ก็ครึ่งชัวโมงเองนะพี่

ผมยังอยากเห็นลูกโหม่งของพี่ออยอยู่นะพี่  เกย์แอบ

콧대가 당신을 사랑
ผมไม่ได้ไปแล้วนะครับ ไหว้

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
หน้า: 1 [2] 3 4 5