หน้า: 1 2 3 [4] 5

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก. อัยย์ซี่~  (อ่าน 16492 ครั้ง)
มันสลับเลข จริงๆ ต้อง 32  น้องดำ

น้องอัยย์ฉลองให้พี่ร่มล่วงหน้าไปพร้อมกับวันเกิดของน้องไงจ๊ะ  ฮี่...

//สสวก นะจ๊ะ อัยย์
ขอให้สุภาพกาย สุขภาพใจ
แข็งแรงสมบูรณ์ นะจ๊ะ เกย์ออก

ถ้าพี่งานไม่เข้า และไม่มีโปรแกรมทัวร์ 9 วัดอยุธยา
เราคงปาร์ตี้ก๋วยเตี๋ยวต้มยำ + ผักขมอบชีสกันไปแล้วเนอะ  :หิว:

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
หนูกะจะปัก 22 เล่มนะ ไม่ได้นับเลย  หมีโหด~

มันต้องปักมากกว่าอายุ เล่มนึง ชะมะ

21เองงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง ลุงร่มบ้า  โวย

ขอบคุณทุกคนค่า

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังจ้าอัยย์ มีความสุขมากๆนะ อ๊าง~

นานๆ จะเข้ามาที
สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังจ้า  ลันล้า

สสวก นู๋อัยย์

มีความสุขมากๆ นะ

อย่าเครียดกับชีวิตให้มาก  ชิลๆ บ้าง

แฮปปี้ๆ  ปลื้ม

สสวก. จ้า
ขอให้มีความสุขมากๆ
ไม่เจ็บ ไม่จนนะจ๊ะ  ไหว้

,
♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
สุขสันวันเกิดคร้าบบ  หยี

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
สสวก จ้ะ เกย์ออก จุ๊ฟๆ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สสวก. จ้ะอัยย์

ไม่เจ็บไม่จน มีความสุขนะจ๊ะ  อ๊าง~
สวัสดีวันเกิดงับพี่อัยย์ซี่ กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~

HBD จ้า มีเงินทอง+ความสุขมากๆนะจ๊ะ   เกย์ออก

อันบัน ♥

แฮปปี้เบิร์ธเดย์น๊าอัยย์

สวยวันสวยคืน

(แจ๋ว แจ๋ว)

สุขสันต์วันเกิดครับ  อ๊าง~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
สสวก. อัยย์ มีความสุขเยอะๆนะ

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
สุขสันต์วันเกิดจ๊ะห์  ยิ้มน่ารัก

หน้า: 1 2 3 [4] 5