หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 62

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใคร่ค้ากับหมีค้า(ภาคอินเทอร์)  (อ่าน 306088 ครั้ง)
ขอเบิ้ลเน่อ  หมีโหด~

กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ หาคนซื้อ
(หรือหาร)!!!
 กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ

อันนี้รอบเดือนกพ.
2 ชิ้น 168 บาท!!!
แต่ว่าอรอยากได้ชิ้นเดียว 555
ก็คือแป้งไฮไลท์สีส้ม

ส่วนที่เขียนตาปิ๊งแว้บ อรใช้ไม่เป็นจ้า เลยหาคนมาหาร เพราะชุดนี้ถูกมากๆๆๆๆๆๆๆ

เอ๊ะ ถ้าคุณสงสัยว่าถูกแค่ไหนน่ะหรือ

ลองมาดูภาพถัดไป...

เห็นไม๊ๆๆ ถูกกว่าเห็นๆ
นี่ราคาจากเล่มเดียวกันนะเนี่ย!!

ใครเอาอายไลน์เนอร์ไป
อรตัดใจขายที่ 80 บาท!!! (จาก199 บาทในเล่มเดียวกัน)

มี 5 สีดังนี้จ้า
สวยสดงดงามทุกที (สีเงินน่าจะสวยนะ แต่เคยเห็นสีฟ้าก็สวยดีแหละ)

ถ้าใครสนใจ จมล.มาโลด จะซื้อทั้งชุดก็ได้ไม่ว่ากัน
ค่าส่ง 20 บาท ค่า

รอซักครู่เดี๋ยวจะมีอีก  กึ๋ยๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ต.ค. 2011, 12:54 น. โดย หมีโหด* » บันทึกการเข้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
พี่อรนี่ สุดยอด  เจ๋ง

สุดยอดนี่คือจะซื้อใช่มะ  กรี๊ดดดดด

มาๆๆๆ ขายอีก!!!

<< โอ้วว มีโลโก้ร้านแล้ว  หมีโหด~

ผ้าห่มหมีพูห์แบบพกพา พา พา พา พาร์

กางออกมาเป็นผ้าห่มสีเหลืองสดใส ยามคุณอยากอยู่ข้าง พธม.
หรือ!!

กลับอีกด้านเป็นสีแดง หากคุณอยู่ข้าง นปช.

ว้าววววววววววววววววว  กรี๊ดดดดด

พับเก็บสะดวกกลายเป็นหมอนนุ่ม สบายไม่ระคายหนังหน้า
พร้อมหูหิ้ว ที่ึุคุณจะสามารถพาน้องหมีไปเที่ยวไหนก็ได้ กรี๊ดดด

รีบสั่งซะตอนนี้ ที่นี่ จมล.หมีอร

199 บาท

ย้ำอีกที

199 บาทเท่านั้น

ค่าส่ง 50 บาทจ้า

อ๊ะ หมีพูอันนี้มีแล้ว   อ๊าง~

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
ผมว่าหมีอร เจองานที่เหมาะกับตัวเองแล้วนะ  เจ๋ง

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
อ่านตามแล้วขำอ่ะ กร๊าก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
กรี๊ดดด คุณหมีโหดครับ ผมลืมจดเบอร์บัญชีมา

ขออีกรอบครับ  เกย์ออก

กาก
เดี๋ยวส่งไปทาง จมล ให้นะค้าา  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ใครสนใจกรุณาส่งเสียงมาเน่อ
จะได้สั่งซื้อพร้อมๆกัน
เมื่อคืนลงแป๊บเดียว
ขายผ้าห่มหมี ได้ 2 อันแล้ววว
(อายไลน์เนอร์อีก 1 อัน)

ของแท้จากดิสนีย์!!

<< มิกกี้เม้าส์นะไม่ใช่หัวหมี

ถึงคุณจะไปซื้อถึงดิสนีย์แลนด์ ก็ไม่มีขาย ฮ่าๆๆๆๆ
ต้องที่นี่ที่เดียวเท่านั้น นั้น นั้น นั้น....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ม.ค. 2009, 14:14 น. โดย หมีโหด* » บันทึกการเข้า

ถึงคุณจะไปซื้อถึงดิสนีย์แลนด์ ก็ไม่มีขาย ฮ่าๆๆๆๆ
ต้องที่นี่ที่เดียวเท่านั้น นั้น นั้น นั้น....

ฮาว่ะหมี  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
พี่ร่มสนใจไหมคะ
ซื้อไว้ให้ที่บ้านใช้ก็ดีนะคะ
เด็กๆชอบมากค่า  กรี๊ดดดดด

อีกซักครู่ จะมีสินค้าตัวต่อไป

สาวๆที่อยากสวย "ห้ามพลาด"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ม.ค. 2009, 14:36 น. โดย หมีโหด* » บันทึกการเข้า

กรี๊ดดดดด น่าสน

ขอด้วยค้าบบ

อยากได้อะไร บอกมาๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  กรี๊ดดดดด

นั่น มัน  อู้ย..

กะ กะ กะ   อู้ย.. อู้ย.. อู้ย.. อู้ย..

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ทำไมมีแต่คำว่าดิลโด้ลอยไปลอยมาอยู่ในหัวว๊ะเนี๊ยะ  ฮือๆ~

กาก
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 62