หน้า: 1 ... 53 54 55 56 57 58 59 [60] 61 62

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใคร่ค้ากับหมีค้า(ภาคอินเทอร์)  (อ่าน 306139 ครั้ง)
เซรั่มเมพนั่น ที่ไทยราคา 2,400 แหละ
หมีเล็กขายแค่ 1,900 เองเหรอ

ขายไม่เอากำไรจริงๆ ขาดทุนย่อยยับเหมือนเดิม  กร๊าก

เราตัดราคา เฉือนเนื้อตัวเองเพื่อกอบกู้ REAL BEARs SHOP กลับคืนมา   โวย

สีทาเล็บ สวยอ่ะ

รอติดตามนะคะ กำลังทำรีวิวอยู่  ฮิ้ววว

ฮ่าๆ ฮือๆ
ค่าส่งในไทยมันขึ้นราคานะยะ จากแม่ค้าเสื้อ

อิ่ม  กร๊าก เพิ่มค่าส่งเทอะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อ่าวหรอ ตายล่ะ เช็กก่อนๆ  โวย

ฮ่าๆ ฮือๆ
อ่านคำโฆษณาของร้าน REAL BEARs SHOP  แล้วฮาตลอด  กร๊าก

เรื่องค่าส่งขอเพิ่มอีก 10 บาทนะคะ  ฮิ้ววว
เพราะคราวนี่จะเพิ่มกันกระแทกด้วย จะได้ไม่แตกนะคะ  ปลื้ม

มารีวิวดีกว่า

เริ่มด้วย

BYS PINK PANIC
(เว๊บนี้ไม่มีสีชมพูแปร๋นๆเลยอ่ะ)

สีมันแรดได้โล่มาก  กร๊าก
ชมพูแปร๋นไม่เกรงใจผิวดำๆเลย  กร๊าก
ทาตรงมือ หรือทาเท้าก็เด่น (ทาเล็บเท้านี่ เล็บเท้าจะเด่นกว่าหน้าอีก)
ปกติอิ่มทารอบเดียวพอค่ะ ทา2รอบแล้วมันแปร๋นไปหน่อย (ตัวดำอ่ะ)
รูปล่าง ขวาสุด คือ อิ่มเอาแบบกลิตเตอร์มาทาทับชั้นบนอีก 1 รอบ ก็ดูวิ๊งๆ น่ารักดีค่ะ  ปลื้ม
เอาไว้สำหรับวันไหนอยากเปลี่ยนเป้นลุคเปรี้ยวๆ ก็เอาสีนี้แหล่ะทา แล่มเลย  เจ๋ง

ต่อไป

BYS Crystal Daze

ตัวนี้เป็นเกลิตเตอร์ค่ะ อย่างที่บอกคือ เอาไว้ทาทับกับสีอื่นก็ได้
หรือเอามาทาเดี่ยวๆก็ได้อยู่
จริงๆมันวิ๊งมากนะ กลิตเตอร์ติดเยอะพอสมควรเลยแหล่ะ
กินเนื้อที่เล็บไปประมาณ 70% ได้ (ถ้าอยากให้ได้แบบวิ๊งทั้งเล็บแนะนำ O.P.I ค่ะ สนใจสั่งได้  อ๊าง~)
อิ่มชอบนะ เอามาทาเดียวๆ ดูเก๋ดี เอาไว้ตอนไปปาร์ตี้เก๋ๆ
แบบแอบแรดไรเงี๊ยะ อั๊ยะ!!  หยี

สีติดทนดีค่ะ  เจ๋ง
กลิ่นก็ นั่นแหล่ะ กลิ่นยาทาเล็บอ่ะเนอะ  ฮิ้ววว
แห้งเร็วพอสมควรค่ะ (แต่ทารอบเดียวก็ถือว่าเร็วอยู่นะ)
ล้างออกไม่ยากค่ะ ยกเว้นกลิตเตอร์จะยากนิดนึง
เล็บไม่เหลือง ไม่แห้ง ไม่เป็นขุย หลังจากทาทิ้งไว้หลายๆวันนะคะ (อิ่มใช้ริมเมล ทาแล้วเล็บเป็นขุยๆ)

สรุปอิ่มให้  หมีโหด~ หมีโหด~ หมีโหด~ หมีโหด~
4หมี จาก 5หมีค่ะ

หักกลิ่นไปหน่อย อิ่มไม่ชอบกลิ่นยาทาเล็บอ่ะค่ะ  ฮิ้ววว

ขออภัยมือกรรมกรมาก ฮ่าๆ ฮือๆ

ฮ่าๆ ฮือๆ
สงสัยตัวที่เปลี่ยนสีอ่ะ มันยังไงกัน

ส่วนเล็บเป็นขุย มันอยู่ที่ตัวล้างเล็บด้วยนะ

ตัวเปลี่ยนสีเค้าบอกว่าเปลียนตามอารมณ์ค่ะ

จริงๆน่าจะเปลี่ยนไปตามอุณหภูมิของร่างกายมากกว่า
แต่มันก็ไม่ได้เปลี่ยนแบบเหลืองเป็นแดง หรือ ฟ้าเป็นชมพูนะคะ
เปลี่ยนแบสีเข็มขึ้น จากฟ้าเป็นน้ำเงิน ชมพูเป็นม่วง อะไรแบบนี้

ตัวอย่าง

รูปใหญ่ไปไม๊อ่ะ  ฮิ้ววว

ฮ่าๆ ฮือๆ
ปกติเห็นบ่อยๆ ก็ของ Claire

BYS ก็มีรีวิวนะคะ

REVIEW and DEMO - BYS Colour Change Nail Polish
+น้องมิ้น (เลขจิตพิสัยสวยเลย)

น่าจ้างยัยคนนี้มาโฆษณาจริง  กร๊าก
ก็ตามที่เจ้เค้าพูดแหล่ะค่ะ เห็นสีเห็นการเปลี่ยนแปลงกันไปชัดๆเลย  อืมมมมห์

ฮ่าๆ ฮือๆ
เจ๊คนนี้เค้าคิ้วต่ำไปนะ หน้าผากเด่นกว่าเล็บละ

เอาม่วงเปลี่ยนสีตามแบบอะ
เท่าไหร่ ยังงัยจ๊ะหมีเล็ก  อ๊าง~

แม่ค้าขายเสื้อผ้าเด็ก อะฮิๆ
https://www.facebook.com/BabyBrandNameHouse
จมล. ไปแล้วนะคะ  อ๊าง~

ฮ่าๆ ฮือๆ
ตัวเปลี่ยนสีน่าเล่น  กรี๊ดดดดด

เล่นเลยๆๆ  กรี๊ดดดดด

ฮ่าๆ ฮือๆ
หน้า: 1 ... 53 54 55 56 57 58 59 [60] 61 62