หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ***จากYarisFootballClubครับ***  (อ่าน 7314 ครั้ง)
ไม่รู้จัก ฟสท. ซะแล้วววววววววววววววววววว โวย

ยุยงเข้า

กำลังโหลดข้อมูล .....
ผมว่าเค้าคงรุ้จักเราดีแหละพี่ ไม่งั้นเค้าคงไม่กล้ามาท้าเราหรอก  อ๊าง~

콧대가 당신을 사랑
ลุงโอ๋อย่าเพิ่งทิ้งกันไปไหนนะ
ท่าทางงานจะเข้าเยอะ ปีนี้น่ะ ไอ้มืดหมี
มาท้ากันอย่างนี้เหมือนหยามกันชัดๆ อย่ายอมนะพี่จักรี พี่โอ๋ (พาพี่บิ๊กไปด้วย)  โวย

(ซีเรียสไปรึเปล่า)  ลันล้า

ผมเล่นไปจนถึงมีนาแหละครับ

ยาริส นี่เล่นหญ้าเทียมนี่นา

ใช่ซี้~ ทำไมเวลามีเรื่องเรียกตูละ

ไม่เรียกบิ๊กแล้ว จะให้เรียกใครละครับ
 เจ๋ง

เศร้า ภาพพจน์คนดี ไม่ตีกัน

ใช่ซี้~ ทำไมเวลามีเรื่องเรียกตูละ

ก็แค่อยากเตะบอลกับพี่บิ๊กหนะคร้าบบบ
(แต่อยุ่ฝั่งเดียวกันจะดีกว่า  (เหงื่อแตกพลั่ก))

콧대가 당신을 사랑
หน้า: 1 [2]