หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]

ผู้เขียน หัวข้อ: ประเมินเล่มสี่ สหวีวี่วี  (อ่าน 61080 ครั้ง)
สำหรับกอลลั่มนิด รออาทิตย์หน้านะครับ
พอดีต้องไปต่างจังหวัด เศร้า

Reading Learning & Sharing
ฮาคนได้วิธีอยู่บ้านอย่างไร้ค่า  กร๊าก

มานั่งอ่านความรู้สึกคนอื่นแบบนี้ก็ขำดีนะคะ  กร๊าก กร๊าก

บางอันอ่านแล้วสะดุด มาเจออีกอันขำ

ชอบๆ

คำแนะนำดีมากเลย เยอะด้วย อ่านเพลิน  กรี๊ดดดดด
ไม่เป็นไร ๆ ขอบคุณหนุ่มนะ   กรี๊ดดดดด

ปลาบปลื้มต่อไป  ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
ขอบคุณนะครับ
เลยทำให้บ่ายนี้อารมณ์ดีแบบไม่มีเหตุผล  เกย์ออก

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
เพิ่งอ่าน ว่ามีคนชอบปลาหมึกท้ายเล่มด้วย   กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
มีคนชมบอกอน่ารักด้วย   อ๊าง~

น้องเดือนมาเห็นคงชื่นใจหายเหนื่อย   เกย์ออก

ลันล้า

พอมาอ่านๆแล้วก็รู้สึกดีนะ อ๊าง~

Reading Learning & Sharing
 ฮือๆ~ ปลื้มมาก มีคนชอบการ์ตูนผมด้วย

แอบอ้าง
66.  ดีครับ ไม่รู้จะพูดไร ปล.อ่านการ์ตูนพี่เก้อแล้วค้างคา รีบมาต่อเร็ว เซงนะเนี้ย
...เล่มนี้พี่เก้อวาดการ์ตูนด้วยเหรอครับ  อู้ย..

cartoon by kerstudio   กร๊าก ไหว้

ฉบับนี้ว่าด้วยเรื่อง ปีใหม่ ฉบับหน้าอยากให้เราพูดถึงอะไรดี

25.  บอล 

จะเอาเรื่องนี้ กรี๊ดดดดด

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
    51.  โชว์อะดูด(เมื่อดีดดื่ม) 55 แบบว่าขุดเรื่องเก่าๆมาเล่าใหม่ แต่ก่อนเคยมีอะไร ให้หวนคิดถึงบรรยากาศเก่าๆ อารมณ์ยุคพ่อแม่ยังสาวมีอะไรน่าสนใจ อันมีพี่ร่มเป็นไอดอล 555    กร๊าก กร๊าก กร๊าก

อะไรก็ได้ที่ไม่ใช่เรื่องนี้  ฮือๆ~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
 กร๊าก

ขอบคุณพี่หนุ่มอีกทีนะค้า  ปลื้ม

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
กราฟิค สวยบาดจิต
แต่เนื้อหาพึ่งโหลดไป ยังอ่านไม่ครบเลย
แต่ดูแค่ชื่อกอลลั่ม ก็คันหัวใจยิ่งนัก
แถมท้ายมีการ์ตูนให้อ่านด้วย โอ้ววว บรรเจิด
ภาพประกอบ ก็ เท่ห์ แนว แมว เห็บ ซะเหลือเกิน (ชอบๆแบบนี้แหละ จะให้หลานๆได้ดูเป็นพุทธิไอเดีย)
อ่านจบจะมาเม๊นท์ใหม่นะครับ
 โห
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]