หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: เคาท์ดาวน์ ปีหม่ายยยยยยยยยยยยยยยยย  (อ่าน 25689 ครั้ง)
ตอนแีรกแม่ก็ชวนไปหล่ะ
แต่ติดภาระเลยอด  ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior
ก๊งเหล้ากับพ่ออยู่ที่บ้าน...ปลอดภัย

เสียอย่างเดียว  ไม่มีสาวตึงให้ดู  เหลือบ

ยังไงก็ Happy New Year นะครับ สาวกฟ๐นต์ ทั้งหลาย  ไหว้

เกือบลืมไปเลยว่าเคยแนะนำตัว
โอ้ว มัวแต่ปลื้ม ตื่นเต้น ก็เลยลืมเลยครับ

ผมว่าคงถึงเวลาแล้ว

ที่ผมจะบอกกับทุกท่านในที่นี้ว่า

"สวัสดีปีใหม่ครับ"

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

สว้ัสดีปีใหม่ีครับ

งบน้อย
สวัสดีปีใหม่อีกรอบครับ เมาครับ เพิ่งกลับจากผับอะไรซักอย่างครับ ฟังใจร้าวอยู่ครับ ขอให้ทุกคนมีความสุขครับ (ฮา) (คำว่าฮาที่อยู่ในวงเล็บนี่ไม่เคยฮาเลย เหมือนจะจริงจังไปด้วยซ้ำ)

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
Happy New Year 2009  ลันล้า
สวัสดีปีใหม่ ทุกคนนะคะ
ขอให้มีความสุข สมหวังในทุกสิ่งค่ะ

"หากชีวิตสิ้นหวังกับการล้มเหลว ก็ยากที่จะพบกับความสำเร็จที่รออยู่"
สวัสดีปีใหม่ค่ะ..
เมื่อคืนตอนข้ามปีกำลังหลับอยู่บนรถ SMS เข้าไม่ได้หยุดเลย..
แทนที่จะดีใจ กลับแบบว่า.. อะไรฟะ ตูจะน้อนนน..  อู้ย..

ปีใหม่นี้มีความสุขมากๆ นะคะ
อะไรที่อยากทำ ทำแล้วไม่เดือดร้อนใคร ก็อย่าช้าค่ะ
เพราะแต่ละปีช่างผ่านไปเร็วจัง..

ปูนเป็นขี้เมาตั้งแต่เมื่อไรวะ

งบน้อย
สวัสดีปีใหม่ครับ เพิ่งสร่างเหมือนกัน

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
เข้ามาสวัสดีปีใหม่ 2552 กับชาวฟoนต์ทุกคนนะครับ

ไม่ได้มา countdown ที่นี่เลย

แต่ก็ขออวยพรให้ทุกคนประสบความสำเร็จ ในหน้าที่การงาน
สุขภาพแข็งแรง ไม่มีโรคภัยมาเบียดเบียน
มีความสุขกันถ้วนหน้านะครับ

ไหว้

ปูนเป็นขี้เมาตั้งแต่เมื่อไรวะ

นั่นดิ กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ใครไปซานติก้ามาบ้างครับ
ปูนมันเป็นขี้เมาโดยกำเนิดค่าพี่บวบ กร๊าก

สวัสดีปีใหม่ *-*

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
สวัสดีวันปีใหม่ครับ

สวัสดีปีใหม่ค่ะ ขอให้ทุกคนมีความสุข ปลื้ม

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9