หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: เคาท์ดาวน์ ปีหม่ายยยยยยยยยยยยยยยยย  (อ่าน 25684 ครั้ง)
พรุ่งนี้จะกลับบ้านหรอก  กลัวเพลีย   ใช่ซี้~

เลวยั้นเงา
พรุ่งนี้จะกลับบ้านหรอก  กลัวเพลีย   ใช่ซี้~

จะตีหนึ่งแล้ว!!!!

คำเดียวที่ไม่อยากได้ยิน "อ้วน"
พรุ่งนี้จะอยู่บ้านหรอก  กลัวเมีย  ใช่ซี้~
นัดเดทไว้ 11 โมง    หมีโหด~

เลวยั้นเงา
ไปเคาท์ดาวน์ในบิตไทยแลนด์มา  ฮิ้ววว

เค้าแจก invite กันอ่ะ

ใครโพสต์ 00.00.00 ได้ไปเลย 10 invites

ผมกดปั๊บ วาบ ค้างครับพี่น้อง เยอะมาก  โวย

ไม่เป็นไร ได้รางวัลที่สองมา  ใช่ซี้~

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ฉวัดดีปีฉลูหน้าแฉล้ม
จงยิ้มแย้มเฉลิมฉลองให้ผ่องใส
ขอส่งพรให้เฉลียวฉลาดกันทั่วไป
ให้ปีหน้าฟ้าใหม่ฉลุยเอยฯ

ไหว้
เสียงพลุทั่วไปหมด กรี๊ดดดดด

จะโพสต์ตั้งกะชม.ทีแล้วน่ะ น้องดำ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
happy new year 2009 มีความสุขมาก ๆ นะคะ
สวัสดีห้าโอ
ขอให้มีความสุขครับ
หายไปนานเลยนะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สวัสดีปีใหม่ที่เมืองไทยนะครับ
ตอนนี้ที่อังกฤษเพิ่งจะหกโมงนิดๆ ของปีเก่า
ส่ง สมส หาใครไม่ได้เลยอ่ะ ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
การจราจรติดขัด  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
สวัสดีปีใหม่ทุกคนนะคะ  ยิ้มน่ารัก

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ด่วนๆ
เรื่องไฟไหม้ที่ซานติก้า เอาไปโพสต์ในจู๋ตกข่าวละกันนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เพิ่งกลับมาจากวัดอัมพวัน เหนื่อยกายแต่สุขใจ มากมาย แจกหนังสือไป2หมื่นเล่ม ไม่ถึงชั่วโมง...
ของกินมีคนแวะมาตั้งโต๊ะ แจกกันไม่ขาดสายผลัดเปลี่ยนหมุนเวียนกันทั้งวัน เป็นร้อยๆ โต๊ะ กระจ่ายไปทั่ววัด
คนรับแจกก็อวยพรคนแจกคนแจกก็อวยพรคนรับแจก เป็นอย่างงี้ทั้งวัน อิ่มใจ ได้พรปีใหม่จากหลายคนหลายฐานะต่างๆ กันไป
หลวงปู่พาสวดมนต์ข้ามปี สาธุชน ตั้งเต้นท์รอตั้งแต่ไก่โห่ เต็มบริเวณวัด
ไม่เว้นแม้แต่ข้างเมรุ ถ้าไม่ติดที่ว่าเป็นวัด คงคิดว่าเป็นเขาใหญ่หรือปาย...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ม.ค. 2009, 02:57 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9