หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ประวัติศาสตร์สำคัญไหม  (อ่าน 33499 ครั้ง)
ของพี่เรียกว่า ยุคเมโสโปเตเมียร์ ล่ะมั้ง    น้องดำ

เลวยั้นเงา
ไม่ใช่ นีอันเดอธัลเหรอ  น้องดำ
ความเก่าพอกันไม๊คะป้าหน่อย    น้องดำ

เลวยั้นเงา
neanderthal ยังไม่เข้าสมัยประวัติศาสตร์  ยังค่อนข้างเป็นลิงอยู่  คริคริ
 กร๊าก

เลวยั้นเงา
หัดไว้เถอะครับ เผื่อย้อนยุคแบบในการ์ตูน (JIN) จะได้กลับไปช่วยชาวอโยธยา กรี๊ดดดดด

ตูนึกจากเรื่องนี้เลยแหละ  ว่าแต่เอ็งอ่าน หมอจินด้วยเรอะ กรี๊ดดดดด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
อ่านสิจ๊ะ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ประวัติศาสตร์ เรียนทีไร พอสอบเสร็จก็ลืมหมด  ง่ะ

เราเกิดมาบนโลกนี้ ก็ต้องรู้ประวัติของโลก ของที่ที่เราอยู่ซินะค่ะ จริงไหม ?
แต่,,,ทำไมต้องให้รู้เยอะขนาดนี้ด้วย!!  ฮือๆ~  โวย

我的泪不可以掉下来,,,你忘我了是吗? ฮือๆ~
สำคัญสำหรับการเรียนจบมากๆ ครับ ถ้าติด 0 ร มผ นี่ ไม่จบแน่ๆ ฮือๆ~
ประวัติสาดนี่สำคัญมากๆ ครับ
ถ้าไม่มีก็เล่นสงกรานต์ไม่ได้

ว้าย มุก  ฮือๆ~

จักรีลืมถอดล็อกอิน โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก
จักรีลืมถอดล็อกอิน โวย

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

我的泪不可以掉下来,,,你忘我了是吗? ฮือๆ~
ผมจะขอหยุดปั่นบอร์ดชั่วคราวเพื่อตรวจสอบอะไรบางอย่างเพราะมีบางคนพยายามเข้ามาในล็อคอินของผม

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8