หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีน้องหมาบ้างคะ  (อ่าน 14854 ครั้ง)
ใครมีน้องหมา พันธุ์ใหญ่ น้ำหนัก 15 กก. ขึ้นไป และอายุ 1 ปีอัพ

นัทขอความกรุณาถ้าใครอยู่ละแวกโรงพยาบาลสัตว์ที่เกษตร

ช่วยพาน้องหมาของท่านไปตรวจกรุ๊ปเลือด

หรือไม่ถ้าไม่สะดวกจริง ๆ ก็พาไปตรวจที่โรงพยาบาลสัตว์แถว ๆ บ้านก็ได้ค่ะ

พอดีมีน้องหมาที่ต้องการถ่ายเลือดด่วน เพราะเป็นพยาธิหนอนหัวใจ

เค้าเป็นพันธุ์ปั๊กค่ะ  เค้าสู้มาก ตอนนี้ทุกอย่างพร้อมหมดแล้ว

เหลือแต่เลือดเท่านั้น  ขอความกรุณาด้วยนะคะ   ฮือๆ~  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ธ.ค. 2008, 19:12 น. โดย นัทจ๊ะ » บันทึกการเข้า

เลวยั้นเงา
 ไหว้ เอาใจช่วยละกันครับ

ปล. เจ๊นัทลองโทรหาอ.ผมมั้ยแกเลี้ยงหมาเยอะ แล้วแกก็รักหมาด้วย

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
แต้งกิ้วนะบวบ    ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
โหยยย ...  ฮือๆ~

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ทำไมตูเหมือนใจจะขาดวะ   ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
ขอเบิ้ล

**ข้อมูลเพิ่มเติมค่ะ นัทอาจบอกไม่หมด

ขอความกรุณาพาไปเจาะเลือดแล้วเอาเลือดแช่ใส่ถังน้ำแข็ง

รบกวนส่งมาให้ที่โรงพยาบาลสัตว์เกษตรฯค่ะ   

คืนนี้ (22 ธ.ค) คงทำอะไรไม่ค่อยได้มาก นอกจากเจาะเลือด

เพราะห้องแล็ปที่เกษตรปิดแล้ว คงต้องรอพรุ่งนี้เช้า (23 ธ.ค)

แต่ก็ไม่มั่นใจอีกนั่นแหละเพราะว่า น้องปั๊กมันทำท่าจะไม่ไหวแล้ว

ค่าใช้จ่ายที่เกิดขึ้น จข.น้องปั๊กจะเป็นคนรับผิดชอบทุกอย่างเลยค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ธ.ค. 2008, 19:23 น. โดย นัทจ๊ะ » บันทึกการเข้า

เลวยั้นเงา
เอาใจช่วยน้องปั๊ก
ขอโทษจริงๆ ที่บราวนี่ยังไม่สบาย เจาะเลือดไปช่วยไม่ได้
ไม่เป็นไรค่า แค่ป้าหน่อยช่วยหาน้องหมาตัวอื่น นัทก็ขอบคุณแทนเจ้าของแล้วค่า    อ๊าง~

เลวยั้นเงา
คืนนี้ทั้งคืน
ผมจะไม่อยู่กทม.
ลองกองอยู่กทม.
มันรู้จักโรงพยาบาลสัตว์เกษตร
เขาเปิดทั้งคืน แต่แลปเลือดปิดแล้ว
ผมโทรบอกลองกองให้มันเตรียมตัว
เช้าพรุ่งนี้ ถ้าปั๊กตัวนั้นถูกลิขิตให้รอด
ลองกองพร้อมสละเลือดหมูในกายมันให้
อย่าเครียดมากถ้าทำอะไรไม่ได้ รอดคือรอด
ถ้าไม่รอด ต่อให้มีเลือด มีทุกอย่างครบ มันก็ต้องไปอยู่ดี

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
ขอให้ลุงกำนันไปทันนะคะ

ขอบคุณป้าหน่อย ขอบคุณทุก ๆ คนเลยนะคะ    ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
เพื่อนพี่มันยังไม่รับสาย และยังไม่โทรกลับ
ฤดูนี้ถ้าไม่อยู่ในห้องอัดกับลูกค้า ก็ออกกอง ฮือๆ~

เอาใจช่วยนะนัท

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ค่า ไม่เป็นไรค่ะพี่ติ๊ก ขอบพระคุณพี่ติ๊กนะคะ

แค่นี้หนูก็รู้สึกปลื้มแทนไอ้ปั๊กตัวนั้นมันแล้ว    ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
เอาใจช่วยนะคะ

หลิงมีน้องหมาแต่ ตัวเล็กว่าปํ๊กอีก

ไม่เป็นไรค่า ขอบคุณหลิงนะจ๊ะ    ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
หน้า: [1] 2 3 4