หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: หาเพื่อนไปดูบอลเสาร์นี้  (อ่าน 10148 ครั้ง)
ทีมชาติไทย เตะกันอินโดครับ

ว่าจะซื้อบัตรสองร้อย นั่งฝั่งไม่มีหลังคาครับ

ใครไปมั่งครับ ไปกันเยอะๆ ครับ มันดี บรรยากาศคนละเรื่องกับดูทีวีที่บ้านนะครับ ใครสนใจบ้างเอ่อ  กรี๊ดดดดด

กาก
อยากไปๆแต่ไปต่างจังหวัดคงไม่ได้ไปแน่ๆเลย ฮือๆ~

ยังไงก็อยากให้ไทยไปบอลโลก.... ไหว้
(แต่อย่าไปก็ดีไม่มีตังนั่งเครื่องไปดู)

콧대가 당신을 사랑
อ่อ เห็นเค้านัดกันใส่เสื้อเหลืองด้วยครับ

แข่งรอบนี้ ไทยฟอร์มดีจริงๆครับ ถึงรูปเกมส์จะไม่ค่อยดี ชนะรวด ไม่เสียประตูเลย

ตอนไปแข่งบ้านอินโด เค้ามาเชียร์กันสนามแทบแตกครับ นัดนี้ ต้องเอาคืน  โวย โวย

กาก
น่าดูเหมือนกัน...รอดูนัดชิงดีกว่า...เข้าชัวร์ ในบ้านกดสองเม็ด

ฟุตบอล คือ เพื่อน
เค้าชิงกันวันใหน ไปด้วยๆไปเก็บบรรยากาศดีๆ

콧대가 당신을 사랑
ซื้อบัตรไปแล้วนะครับ โซน E2 ใครจะไปซื้อที่ thaiticketmaster นะครับ รับบัตรจริงหน้างานเลย ต่อคิวน้อยกว่าบัตรจองของสมาคมแน่นอน

นัดเจอกันหน้างานก็ได้ครับ  เกย์ออก

กาก
ถ่ายรูปมาฝากบ้างเน้อ ผมกลับบ้านนอก อดไปเลย  ฮือๆ~

콧대가 당신을 사랑
นัดชิงจะไปถ่ายรูป...มาฝาก (ถ้าได้ไป)

ฟุตบอล คือ เพื่อน
 ฮือๆ~ อยากไปเหมือนกันนะ แต่ว่ามีสอบ

ครั้งหน้าพี่ถลอกมาชวนใหม่นะครับ จะพยายามไปให้ได้เลย

ชอบบรรยากาศในสนามมาก เคยไปแค่ครั้งเดียว แต่ก็ทำให้ประทับใจ

นัดชิง ดันเตะวันพุธ อดเลย  ฮือๆ~

เดี๊ยวเสาร์นี้ถ่ายรูปมาฝาก

ไปถามๆในพันทิปมา เห็นเค้าบอกว่า ห้ามเอาขวดน้ำที่ปิดฝาเข้า

งง เลย  เศร้า

กาก
กลัวเอาน้ำเข้าไปขายต่อเหรอ  เกย์แอบ

콧대가 당신을 사랑
เค้ากลัวว่าจะปาขวดน้ำลงสนามครับ

วันนั้นที่ผมไป ก็มีคนปาลงไป

ถ้าไม่มีฝาปิด มันจะไปได้ไม่ไกลไงครับ

คนที่ปาก็ พี่บิ๊กนั่นเอง  กร๊าก

콧대가 당신을 사랑
 โวย ไม่ใช่ เราเป็นคนมีความคิดพอ  แหยะ

ปาอย่างอื่นแทน หยี

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
หน้า: [1] 2