หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11

ผู้เขียน หัวข้อ: 2551- - FST ฉันจะเขียนถึงเธอ  (อ่าน 48288 ครั้ง)
เราหรือเค้าเล่นแรง  กร๊าก

น่าจะเจอทีมพี่ขจรครับ ถ้าแบบนี้
แต่ไหงพี่จำไม่ได้เลย ฮือๆ~

จำได้แล้วอันนี้ต่างหาก TAUG

http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,13351.0.html

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ

ทีมพี่ขจรจริงด้วย
นัดนี้พี่มาสาย
เฟิร์นมาด้วยนี่นะ
 ยิ้มน่ารัก

ใช่ค่ะ ฮ่าๆ

วันนั้นเล่นแรง แต่สนุกมาก เกดว่าทุกคนเล่นเต็มที่ดี  เจ๋ง

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ใช่ค่ะ ฮ่าๆ

วันนั้นเล่นแรง แต่สนุกมาก เกดว่าทุกคนเล่นเต็มที่ดี  เจ๋ง

คนยังเยอะอยู่เลยนะ กรี๊ดดดดด

โวย

พี่เกด ร้องเพลงเพราะหรอเนี่ย
รูปนั้นยัยเกดทำไมแก้มป่องจัง   กร๊าก

เลวยั้นเงา
4. กิ้ว และ แฟน(ผมจำชื่อไม่ได้)
กิ้ว เมื่อแรกเจอก็สนาม หน้า SCB นั่นแหละ
ตอนนั้นกิ้วท้องหมูนุ่มแล้ว กิ้วมาพร้อมกับแฟน
ผมยาว ตี๋และติส และสำคัญกิ้วยังสวย
ผมกับกิ้วมีจุดโยงไม่ไกลกันเลย
เพราะเพื่อนผมดันเป็นลุงของกิ้ว
ดีใจที่กิ้วและแฟนมาในนัดประวัติศาสตร์นั้น
แม้นเราจะไม่ได้พบหน้ากันอีกเลย
แต่ผมก็เอาเรื่องกิ้วที่เอารูปหมูนุ่มมาอวด
ไปบอกลุงเล็กและครูยุ่นเสมอๆ
ลูกกิ้วโตกว่า ลูกลุงเล็กอีกนะ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก
หลอกใครเค้าก็เชื่อว่าขวบนึง

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
เรื่องความแมน ผมชอบนะ

ผมว่านักกีฬาที่มีทัศนคติต่อคนเล่นกีฬาที่ดี(ไม่ใช่ว่าไม่ตะโกนแล้วไม่ดีนะแล้วแต่สไตล์)ต้องแบบพี่โอ๋จริงๆ

ในเกมส์ก็จริงจังดุดันหนักแน่น  ทำคนที่เล่นด้วยรู้สึกว่า ได้เล่นจริงๆ

ไม่ใช่แค่ลงไปวิ่งๆ อยู่กับตัวเอง มันจะน่าเบื่อ

พอนอกเกมส์ก็สมานฉันท์ไม่ติดใจเรื่องในเกมส์

แต่...ที่ผมพิมพ์ว่าเกมส์มันใช้ถูกไหมอ่ะครับหรือว่าเกมเฉยๆ  งง

และก็วันนั้นผมว่าผมตอกทีเดียวนะ... (เหงื่อแตกพลั่ก) แต่ก็มั่วจริงๆรนไปหมดเลย

และก็ๆๆ เรื่องสุดท้ายและ

เรื่องที่พี่ๆจะหายตัวกันไปไม่มาเจอะเจอกัน ผมว่าไม่ต้องห่วงหรอกครับคนที่อยู่ในFST

เข้าใจความคิดของสังคม แนวทาง อุดมการณ์ที่มีต่อทีมนี้เป็นอย่างดี และทุกคน(นักเตะ&กองเชียร์)

คงทำทุกทาง เพื่อไม่ให้สิ่งที่เคยมีมานั้นต้องหายไป (ผมอยากสนิทกับพี่ๆนะ แต่ยังไม่เคยมีสังคมแบบนี้ คราวหลังจะพยายามให้มากขึ้นครับ หยี)

กลัวพี่ๆหายกันไปแล้วมันจะสายเกินไป เหมือนกับไปเข้าค่ายๆ เพิ่งจะสนิทกันวันสุดท้ายก็ต้องจากกัน ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ธ.ค. 2008, 23:11 น. โดย ฟลุ๊คม้วน(รักเด็ก) » บันทึกการเข้า

พี่มันแย่ พี่แพ้น้องฟรัง....5555+

ใครจะหายไปไหนกันเหรอครับ   งง  ถ้าเรื่องทีม ไม่ยุบหรอกครับ

ปีหน้าก็ยังเล่นกันอยู่นะ  แค่บางคนมีภาระกิจที่เพิ่มขึ้นตามหน้าที่ทางสังคมจริงๆเท่านั้น  เรื่องกีฬานี่เมื่อว่างก็ต้องเล่นอยู่แล้ว
คนเล่นกีฬามักไปไหนไม่ได้นานหรอก  ยังไงก็หาทางกลับมาเล่นอีกจนได้  แต่เวลาอาจจะน้อยลงไปเท่านั้น

ปีใหม่  เราอาจจะได้คนใหม่ๆเข้ามา  หรืออาจมีการรวมทีมเล่นกับพันธมิตอื่นๆ  หรืออาจจะเปลี่ยนแปลงวัน เวลาที่เล่น  ก็แล้วแต่โอกาสจะเอื้ออำนวยให้  และสำคัญที่สุดก็แค่  เราอยากจะเล่นกันมั้ย เท่านั้น  ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เปลี่ยน พ.ศ. ใหม่ เปลี่ยน เกงในรึยัง  (อิอิ)

콧대가 당신을 사랑
ยังไม่มีใครหายไปไหนหรอกครับ
 คริคริ
ทีมก็ไม่หาย
คนก็ไม่หาย

อย่าพูดบ่อยว่าจะหายฟังแล้วใจมันหาย  คริคริ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
คำว่า เเพ้จะเริ่มหายไป ตั้งแต่วันที่ 1 นี้เป็นต้นไป... โวย

콧대가 당신을 사랑
 ไหว้ เพี๊ยง...

พี่มันแย่ พี่แพ้น้องฟรัง....5555+

หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11