หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ถุงมือกันหนาว  (อ่าน 11904 ครั้ง)
ถามค่ะ พอดีจะไปหาซื้อถุงมือกันหนาวพรุ่งนี้แล้วแหละ  ลันล้า
ใครพอจะรู้ว่าเค้ามีขายกันที่ไหนบ้างเหรอ
อยากได้เป็นผ้าหนาหน่อยมากกว่าไหมพรมอ้ะ เพราะน่าจะแพ้น้อยกว่าไหมพรม
(พอดีเป็นคนแพ้ขนแพ้ฝุ่น)
แล้วราคาประมาณเท่าไหร่เหรอค่ะ  อ๊าง~

คือมีแผนจะไปเชียงใหม่สัปดาห์หน้า ได้ยินว่าตอนนี้ประมาณ 5 องศาแล้ว
ควรเตรียมอุปกรณ์เพื่อความอบอุ่นอะไรไปบ้างดีคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ธ.ค. 2008, 19:11 น. โดย แอนค่ะ » บันทึกการเข้า

แถวเชียงใหม่ก็เห็นมีขายเยอะแยะเลยนะครับ หลายสีๆ ไม่แพงด้วย 30มั้ง
แต่น่าจะเป็นไหมพรมนะ ไม่ได้ดูให้ดี กรี๊ดดดดด

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
ประตูน้ำ แพล็คตินั่มครับมีชัว อ๊าง~

วันนั้นเดินยูเนี่ยนมอลล์มา มีแบบเป็นหนังด้วย แล้วก็หนา ๆ มีคิตตี้โปะอยู่ด้วย
ที่ถามราคาประมาณ 180-300 นะคะ

เกย์ออก

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ถ้าอุ่นๆ ผมชอบถุงมือหนังที่ด้านในเป็นผ้า  แล้วข้อมือเป็นแถบกาว  นี่ล่ะอุ่นสุดยอด  หยี

แพลตตินั่ม เพียบเลยจ้ะ
ทั้งถุงมือ ผ้าพันคอ หมวก
 กร๊าก เพิ่งไปมาศุกร์ที่แล้ว อย่างร้อนเลยค่ะ

แต่เค้าบอกบนดอยอินทนนท์หนาวมั่กๆ  กรี๊ดดดดด

มาบุญครองชั้น 1 ก็มีค่ะ ตรงโซนที่ติดกับโรงแรมอะค่ะ
ในแพลตตินัมก็เยอะค่ะ  หยี

there are no regrets in life, just lessons . .
 กรี๊ดดดดด ขอบคุณทุกคนเลย+

จั๊วไปมาแล้วร้อนเหรอ  (เหงื่อแตกพลั่ก)
เตรียมเสื้อผ้าไม่ถูกนะเนี่ย

จะเอาแบบกันหนาวได้ หรือกันหนาวไม่ได้ละครับ  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ตอนขึ้นดอยสุเทพก็แอบเย็นๆนะคะ ไปตอนหกโมงเย็นได้
แต่ไม่ใส่เสื้อหนาวเลยก็ยังชิวๆนะ คิดว่ามีเสื้อคลุมคาร์ดิแกนสักตัวก็โอเคแล้วค่ะ  เกย์ออก

ฝรั่งเดินกันตัวปลิว  กร๊าก

there are no regrets in life, just lessons . .
ตอนนี้เพื่อนบอกว่า กลับมาหนาวอีกแล้วนะครับ
เห็นเพื่อนมันบอกแบบนั้น เตรียมไปไว้ก็ดีครับ  ปลื้ม

ตามซุ้มๆ ที่ชั้นใต้ดินเซ็นทรัลลาดพร้าวกับในยูเนี่ยนมอลล์มีเยอะเลยครับ

งบน้อย
จะเอาแบบกันหนาวได้ หรือกันหนาวไม่ได้ละครับ  หมีโหด~
ถ้าเอาแบบกันหนาวไม่ได้ล่ะ  น้องดำ

ปล.ขอบคุณพี่อุ้ยกับออยและจั๊วะจ้ะ  เจ๋ง

ใส่หมวกด้วยนะครับ สำคัญกว่าถุงมือเยอะเลย

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
The North Face
กันได้ถึง -20 องศา

ราคา 300-500 ลองหาดูนะ
ไม่ใช่ไหมพรม ไม่แพ้ด้วย

ถ้าอยากลองซื้อผ่านเน็ต ลองดูตลาดนี้ ใหญ่โตมาก
นักเที่ยวเขานิยม

http://board.trekkingthai.com/board/search.php?search=%B6%D8%A7%C1%D7%CD&search_opt=1&forum_id=8

Today you , Tomorrow me.
หน้า: [1] 2