หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: ทีมนี้ เขาสนใจพวกเรา FST  (อ่าน 14483 ครั้ง)
แค่พี่โอ๋ก็เสียงก้องสนามแล้วค่ะ  ไม่ดังได้ไง  กร๊าก

แหยะ

ชิ

พูดทองแดงด้วยนะ  กร๊าก

น่าสนๆๆๆๆๆ ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เดี๋ยวงั้น ขอเบอร์ติดต่อ หรือเมลก็ได้นะครับพี่โอ๋  คงจะยกไปปีหน้าฟ้าใหม่กันเลย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เย้ๆ กรี๊ดดดดด
เย้ๆ กรี๊ดดดดด

เนส
14 นี้ เนส ว่างไหม
มีแข่งๆ

เดี๋ยวนี้ทีมเราดังใหญ่แล้วแฮะ  กรี๊ดดดดด

จะไปออกตีสิบเมื่อไรดีล่ะ กรี๊ดดดดด

งบน้อย
คือโดนไล่ออกมานะเหรอครับ  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แหม กว่าจะเข้าใจมุก ปลื้ม

กร๊าก

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว

ฮือๆ~

งบน้อย
 กร๊าก กร๊าก

Reading Learning & Sharing
ขอคิดก่อนซักพักก่อนขำนะพี่  ฮี่...

콧대가 당신을 사랑
หน้า: 1 2 [3]