หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาเรื่องการตั้งราคา...  (อ่าน 5558 ครั้ง)
งานนี้ไม่รู้นะครับ
แต่้ถ้างานหน้า เขียนไว้ในสัญญาจ้างเลยครับว่าให้แก้ได้กี่ครั้ง
ต้องปิดงานในระยะเวลาเท่าไหร่ ถ้าเกินเราจะปรับเท่าไหร่

(พยายามไม่ใช้คำว่านินนินนี่แบบนี้นะครับ
ที่นี่ไม่นิยมการสร้างอัตลักษณ์แบบนี้
เพราะมันค่อนข้างรกตาเวลาอ่านเอาเนื้อความครับ
ถ้าต้องการใส่เป็นลายเซ็น ให้ใส่ไว้ในลายเซ็นครับ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณค่ะ
แล้วก็ขอโทษด้วยค่ะ
 หน้ามึน

ในเมื่อที่มันคับแคบนัก ก็อย่าไปอยู่มันเลย
นินนินนี่
หน้า: 1 [2]