หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: แฟลชแว๊บๆ  (อ่าน 22342 ครั้ง)
ผมเห็นซอฟบ๊อกซองบุหรี่ที่พี่แอนเคยโพสต์ไว้ที่ไหนซักที่
เลยลองเล่นดู

อันนี้ไม่ใส่

อันนี้ใส่

ที่ติดแดงๆ นี่เพราะซองสีแดงนะครับ
ทำแบบกะหลั่วๆ ฮิ้ววว

สรุป  ไม่ต่างกันเล้ยยย กร๊าก

ปล. รูปประเจิดประเจ้อไปไหม   ฮิ้ววว

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
คือความนุ่มมันอยู่ที่หน้ากว้างของแหล่งกำเนิดแสงครับ หน้าแฟลชกับ omni box (จริงๆต้องเรียกแบบนี้)  หน้ากว้างมันต่างกันไม่มาก เลยไม่เห็นข้อแตกต่าง

คำว่านุ่มคือ เงานุ่ม มีการกระจายแสงแบบทั่วถึงและ highlight หลุดน้อย

เดี๋ยวเย็นนี้จะเอาตัวอย่างมาให้ดู (อิอิ)

เตรียมฮา
วันนี้ยิง flash ย้อนแสงกระจายเลย กร๊าก สนุกดีแฮะมีแฟลชนอกแรงๆ เนี่ย

ยังไม่ได้สั่งซื้อเลย
เดือนนี้งบหมดแล้ว ฮือๆ~
แปะไว้หน่อยครับ เพิ่งได้ตาแมวมาจากโอ้เอ้ กำลังศึกษาอยู่
ถ่าน AA สี่ก้อน คงต้องหาถ่านชาร์ตดีๆ มาใช้

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
eneloop น้องดำ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
eneloop น้องดำ

ยี่ห้อใหม่เหรอ น้องดำ

ใช้อยู่เหมือนกัน ตั้งแต่ซื้อกล้องมายังไม่เคยเสื่อมเลย
ดีครับดี เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จริงๆพ่อซื้อมาใช้ แต่ลูกขโมยมาใช้กะแฟลช กร๊าก

แต่ไม่มีที่ชาร์จเฉพาะแหละ ใช้ที่ชาร์จของถ่านชาร์จ Sony ซึ่งกำลังไฟน้อยกว่ามาก

ชาร์จยังไงก็เหมือนไม่เต็ม แต่ก็ใช้ได้นานโคตรๆ หมีโหด~

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
eneloop นี่ของ Sanyo ใช่ไหมครับ

แปดริ้วจะมีขายไหมหว่า

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ยี่ห้อนี้ดังสุดแล้ว น่าจะมีขายนะครับ เกรียน

หน้า: 1 2 3 [4]