หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: โจทย์ประจำเดือน ธันวาคม 2551  (อ่าน 40329 ครั้ง)
ส่งเหมือนกันจ้ะ
เดือนนี้ขอส่งเป็นหนังสั้นละกันนะ

เอาคลิปโฆษณาแม่ต้อยมาฝากครับ
ถ่ายทำกันอย่างด่วนๆ ก่อนไปร้องเกะกันวันนั้น
ถ่ายๆ ไปก็มีแขกมาร่วมแจมแบบงงๆ หลายคนเหมือนกัน

ขอบคุณทุกคนเลยนะครับ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ที่นั่งค้างๆอยู่นั่น
ลักษณะเหมือนพี่ศักดิ์นะคะ  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
อ้าว ดูให้จบก่อนดิ๊ โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ๊ากกกกกกกกกกกก

ดูจบแล้ว
โคตรฮา  กร๊าก กร๊าก กร๊าก
ทำได้ยังไง

แม่ต้อย  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
ตีบทแตกกันกระจุย  โดยเฉพาะแม่ต้อย  กร๊ากกกกก!!! กร๊ากกกกก!!! กร๊ากกกกก!!!

และ

อย่าฟ้องผมนะครับ  กร๊ากกกก กร๊ากกกก

ถ่ายทำตอนตูหลับอยู่เหรอเนี้ย  กร๊าก

--------------------------------------------------

ชานชาลาการศึกษา

ยังไงคนเราต้องผ่านการมีชีวิตนักเรียนนักศึกษามาอย่างแน่นอน จริงมั้ยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ธ.ค. 2008, 07:59 น. โดย โทนี่ จ่า » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ส่งเหมือนกันจ้ะ
เดือนนี้ขอส่งเป็นหนังสั้นละกันนะ

http://www.viddler.com/explore/iannnnn/videos/12/

เอาคลิปโฆษณาแม่ต้อยมาฝากครับ
ถ่ายทำกันอย่างด่วนๆ ก่อนไปร้องเกะกันวันนั้น
ถ่ายๆ ไปก็มีแขกมาร่วมแจมแบบงงๆ หลายคนเหมือนกัน

ขอบคุณทุกคนเลยนะครับ กร๊าก

ศักดิ์บี โดนหลอกมาแบบงงๆ กร๊าก
แม่ต้อยเอาไป 100 คะแนน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ธ.ค. 2008, 13:16 น. โดย iceannnnn » บันทึกการเข้า

อะไรกันพวกมึงงงงงงงงงงงง  กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ตกลงแอนได้รางวัลนี้ไปเลยนะ หมีโหด~

ขอตัดสิทธิ์การเข้าชิงไอรอนแมนกับเทพมังกร  น้องดำ

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ไม่นะไม่ โวย

ถ่ายทำตอนตูหลับอยู่เหรอเนี้ย  กร๊าก

ถ่ายก่อนไปเกะกันครับ ถ่ายตอนบ่ายสาม เสร็จสักห้าโมงนั่นแหละ
ตอนตัดนี่เพิ่งมารู้ว่าฟุตเตจของเราเฮงซวยมาก กร๊าก

ไหงหน้าตูมันค้างอยู่อย่างง้านนนนนนนนน  กร๊าก

--------------------------------------------------

ชานชาลาการศึกษา

ยังไงคนเราต้องผ่านการมีชีวิตนักเรียนนักศึกษามาอย่างแน่นอน จริงมั้ยครับ

โวย ลาดกระบัง

555555555555  กร๊าก

กาก
กีต้าร์ฮีโร่ซะด้วย กร๊าก

แล้วมีพี่เดือนอีกตะหาก กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ยืมจอยกีต้าฮีโร่มาเล่นมั่งจิ่ ของเพลย์ 3 ใช่ป่าว อ๊าง~

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8