หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17

ผู้เขียน หัวข้อ: ชอบกลิ่นอะไรเป็นพิเศษบ้างมั้ยคะ  (อ่าน 66551 ครั้ง)
พี่อัยย์  กร๊าก

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ไม่เคยกินไม้หรอเอิร์ธ  ชิ

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
เคยกินแต่ขนมไม้อ่ะอัยย์ หวานๆคล้ายๆสายไหมแข็งๆอ่ะ   :หิว:

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
นั้นหละค่ะที่อัยย์หมายถึง

ว้ายป้าแป้งรู้ใจ + ๆเลย  หยี

T&I
ชอบๆ อยากกินๆ  หยี

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
นั้นหละค่ะที่อัยย์หมายถึง

ว้ายป้าแป้งรู้ใจ + ๆเลย  หยี

ไปได้นะอัยย์  กร๊าก
เอวเลือดออกนะครับ ทายาด้วย  กร๊าก

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
เอิร์ธจ้ะ พี่ก็ชอบกลิ่นเลือดเด็กด้วยนะ  โวย

T&I
 โวย ขอโต้ดก๊าบบบ  ไหว้    (อิอิ)

ขนมไม้เฟอร์นิเจอร์คงอร่อยน่าดู น้องดำ
ชอบกลิ่นน้ำหอมผู้ชายที่เ หมือนเ กย์ เวลาเดินผ่าน ลมพัดๆ   อ๊าง~
มันกลิ่นหอมๆ สะอาดๆ ดีอะ

ชอบกลิ่นดอกมะลิตอนเย็นๆ ค่ำๆ ยิ่งหน้าหนาวนะ หูย สุดยอด
เมื่อก่อนบ้านติดกับไร่ดอกไม้  ข้างบ้าน ปลูกดอกไม้ขาย
ตอนเย็นๆ ลมพัดมานี่ ห๊อมมหอม  ปลื้ม

ชอบกลิ่นแคนตาลูป ที่ร้านทำผม

ชอบกลิ่นดอกลาเ วนเดอร์ ที่สกัดเอามาทำอโรมาเทอราฟี

อ๊าง~
ขุดหน่อย

วันนี้ขึ้นลิฟท์ไปกะสาวตึงคนนึง น่ารักอีกตะหาก หยี
ใส่น้ำหอมกลิ่นที่ชอบมากเพราะแฟนคนเก่าชอบใช้กลิ่นนี้เลยค่อนข้างฝังใจกับกลิ่นนี้เป็นพิเศษ   ยิ้มน่ารัก

แถมทั้งลิฟท์มีกัน 2 คน จากชั้นแรกไปถึงชั้น17 อาา แค่ยืนดมกลิ่นใกล้ๆ ก็มีความสุขแล้ว  เกย์ออก

เดี๋ยวพรุ่งนี้แอบรอขึ้นลิฟท์พร้อมกันอีกดีกว่า  หยี

จะดูโรคจิตไปมะเนี่ยตรู  อู้ย..

อืมมม...
 โวย  ขอบคุณค่ะที่อุตส่าห์ขุด

เนื้อความคือ ในจู๋ ผู้ชายและผู้หญิง ค่ะ   หมีโหด~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มี.ค. 2009, 00:05 น. โดย นัทจ๊ะ » บันทึกการเข้า

เลวยั้นเงา
พวกเดียวกันว่างั้น  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
 ชิ  เค้าไม่ได้หื่นนะ 

หมีโหด~>

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17