หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: ชอบกลิ่นอะไรเป็นพิเศษบ้างมั้ยคะ  (อ่าน 66542 ครั้ง)
แมวไม่มีกลิ่นนมที่ปากนะคะ 

อ๊าง.. ดมปากลูกหมาเหมือนกันเลย..
กลิ่นช็อคโกแลตมากๆ

เออ ตดตัวเองบางทีกลิ่นมันก็เจ๋งมากนะครับ

บางทีนะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
น่ากลัวกว่าอมหัวหมาอีก  ง่ะ

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
เออ ตดตัวเองบางทีกลิ่นมันก็เจ๋งมากนะครับ

บางทีนะครับ

เกย์ออก เนอะๆ

เลวยั้นเงา

ไม่ชอบกลิ่น

ไม่ชอบของที่มีกลิ่น

งบน้อย
ชอบกลิ่นอาหาร เพราะว่าอาจารย์ชอบเอาหาหารมาอุ่นในห้องข้างๆ ห้องแล็บ
เวลาเที่ยงของทุกวันก็จะได้กลิ่นอาหาร เป็นตัวบอกว่า เฮ้ย ไปพักได้แล้วนะ ไปกินข้าวได้แล้ว
แล้วกลิ่นอาหารพวกนี้ก็ช่วยกระตุ้นน้ำย่อยได้ดีจริงๆ เลย เจ๋ง

กลิ่นอื่นๆ นึกไม่ค่อยออก
บางที จำได้ว่าเคยชอบกลิ่นนี้มากๆ พอมาได้กลิ่นอีกทีกลับไม่ชอบ รู้สึกเอียน
บางช่วงก็ไปร้านกาแฟทีเ่พื่อนทำงานอยู่บ่อยมาก
แต่ช่วงหลังนี้ก็ไปรับเพื่อนแค่หน้าร้าน เพราะว่าเบื่อกลิ่นกาแฟ
ชอบกลิ่นตัวบางคนครับ (แบบไม่ผ่านน้ำหอมด้วยนะ)
กลิ่นมันจะแบบว่า หวานๆ... ดมแล้วเคลิ้มๆ หยี
(แถวนี้หาคนที่มีกลิ่นแบบนี้ได้แค่สองคนเอง T_T สมัยก่อนตอนอยู่กะน้อง.จับกอดจับดมได้เกือบทุกวัน ฮือๆ~)

แล้วก็กลิ่นมะลิ นี่ขาดไม่ได้เลย ในห้องน้ำมีทั้งสบู่กลิ่นมะลิ ทั้งน้ำหอมกลิ่นมะลิ เข้าห้องน้ำที อา..สดชื่น
อีกกลิ่นก็กลิ่นผิวส้ม เปลือกส้มสดๆ เผาไฟ ฉุนๆ จมูกดี

แล้วก็กลิ่นอากาศตอนก่อนฝนตกประมาณ 5-10 นาทีในช่วงเดือนพฤษภา - มิถุนาด้วย กรี๊ดดดดด

ไม่ชอบคนใส่น้ำหอมแรงๆเลยค้ารับ ผมเป็นภูมิแพ้ เวลาเจอกันในที่อับที เช่นลิฟท์ รถไฟฟ้า รถเมล์แอร์ จะตายเอา

เพลิดเพลินกันเถอะ สนม
กลิ่นฝนครับ สดชื่นดี อืมมมมห์

DiggityDaw aka วัวโหดด
ป้าจอยชอบกลิ่นน้ำมันเหมือนเค้าเลย กร๊าก

ชอบกลิ่นแป้งจอห์นสันป๋องชมพูอ้ะ หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
กำลังจะมาเพิ่มว่าชอบกลิ่นลูกหมาเลยครับ  โวย

แต่ผมว่ามันเหมือนกลิ่นกาแฟนะ

... กอล์ฟจ๊ะ
ชอบกลิ่นลูกหมาครับ

อย่างอื่นก็กลิ่นดิน กลิ่นควันไฟ(จากฟืน)
กลิ่นขี้วัวโชยมาอ่อนๆ
กลิ่นกาแฟก็ชอบ กลิ่นซิการ์บางชนิด

แต่ละอย่าง พาให้หิวทั้งนั้นเลย :หิว:

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กลายเป็นกระจู๋กินหมาไปซะแล้ว

ป.ล. ปุ่มนี้เอามาเล่นออฟฟิศ ฮามาก ก่อนลูกพี่จะเดินมาบอกให้เลิกเล่น  ฮือๆ~

(เมื่อคืนก็โดนเมียบอกยังงี้แหละ ดูเป็นต่อไป กดไป สนุกโคตร)

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
ชอบกลิ่น  ฝน   รู้สึกสดชื่นดี
ชอบกลิ่น  ยาสระผม เวลาใครอาบน้ำใหม่ๆ เวลาเดินผ่านหรืออยู่ใกล้ ดมแล้วรู้สึกเย็นๆสบายๆสดชื่น
ชอบกลิ่น  ร้านกาแฟ ร้านเบเกอรี่
ชอบกลิ่น  ผ้าทีซักแล้วใส่น้ำยาปรับผ้านุ่มแล้วต้องตากแดดด้วย  หอมมาก เวลาอยู่บ้านนั่งเล่นคอมไปจะชอบกระชากคอเสื้อตัวเองมาดมบ่อยๆ ดูโรคจิตนิดๆแฮะ  กร๊าก

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ไม่มีกลิ่นของกินเกดๆ เลย เศร้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 17