หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆใส่สตั๊ดรุ่นอะไรกันบ้างครับ  (อ่าน 35630 ครั้ง)
รองเท้าของ ริเอร่า ชื่อ รุ่น AdiPure สีขาวคาดดำ ครับ
 ผมใส่ KIKA ZIBRA มา 3 ปีแล้ว  ยอมรับเลยว่า โค ตะ ระ ทนเลย  ของเขาดีจริงๆ  ผมแนะนำถ้าชอบความทนน่ะ[/b]
พรีเดเตอร์ พาวเวอร์เจอร์ราด ตัวรองจ้า อิอิ   ฮี่...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ก.ค. 2009, 09:52 น. โดย namenaja » บันทึกการเข้า

~มีดีOยู่ข้างใuแค่เอาหน้ากากปิ๑เอาไว้~
เด็กผีใส่รองเท้าเจอร์ราดได้ไงเนี้ย  ชิ

콧대가 당신을 사랑
แพนก็โอเคแล้วครับ โรงงานเดียวกับ Adidas  เฮ้ย!?

แพนก็โอเคทีเดียวครับ แต่ต้องเลือกดีๆหน่อย อย่าไปเอารุ่นที่แพนทำเลียนแบบ ยี่ฮ้ออื่น ไม่เวิร์ีคเลย  หน้ามึน

콧대가 당신을 사랑
ผมใส่รุ่น ไทเกอร์ ครับ  แจกที่โรงเรียน ตอนม.5

จะ 8-9 ปีแล้วยังใส่ได้อยุ่เลยครับ

นานๆทีใส่ แต่ก็ถือว่าทนมาก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เด็กผีใส่รองเท้าเจอร์ราดได้ไงเนี้ย  ชิ

กร๊าก อิอิ ชื่นชอบเป็นรายบุคคลน่ะ บุญชู กับพอดีมีคนขายให้เป็นสีนี้พอดี ไม่ได้อยากใส่เหมือนเจิดหรอก งิงิงิงิ อยากใส่เหมือนเบอฟ มากกว่าสีดคลาสสิค ดำ-แดง กึ๋ย ๆ  หื่น

~มีดีOยู่ข้างใuแค่เอาหน้ากากปิ๑เอาไว้~
Dunlop ครับ สีขาว คู่ 500 กว่าบาทเอง
หน้า: 1 2 3 4 [5]