หน้า: 1 ... 25 26 27 28 29 30 31 [32]

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์ 14 ธันวา ซีวิคขอชำระแค้น  (อ่าน 122622 ครั้ง)
 โห ใครหน๋อ

콧대가 당신을 사랑
ข่าวดีครับ
เมื่อวานซืนไปเจอร้านอาหารอร่อย เมนูปลาทั้งนั้นโดยบังเอิญ
(พอดีจะไปกินจิ้มจุ่มกันแต่ตาตูหันไปเห็นร้านครัวป่าพอดี)
ที่เจ๋งคือร้านมันอยู่แค่ตรงข้ามสนามวังหินนั่นเองครับ

ดังนั้นคราวหน้าถ้าได้ไปเยือนสนามนี้อีก
ก็เดินข้ามถนนไปหาอะไรกินกันหลังเตะเสร็จนะ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กรี๊ดดดดด  :หิว:

:หิว:

อุ้ย .... แต่วังหิน .....  ไม่ล่ะ  ไกลจัง  ฮือๆ~
:หิว:

อุ้ย .... แต่วังหิน .....  ไม่ล่ะ  ไกลจัง  ฮือๆ~

ก็ไม่ไกลจากสนามที่เราเตะกันเท่าไหร่นะฮะ โน๊ต
ก็ไม่ไกลจากสนามที่เราเตะกันเท่าไหร่นะฮะ โน๊ต

ฮือๆ~ ไกลทั้งโซนนั้นเลยหนะคร้าบบบบ

เอาไว้เกาะล้อ คุณต้อบไปดีกว่า  (อิอิ) (อิอิ)
รับทราบนะต๊อป คริคริ

หน้า: 1 ... 25 26 27 28 29 30 31 [32]