หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์ 14 ธันวา ซีวิคขอชำระแค้น  (อ่าน 122546 ครั้ง)
11 คนท่าทางจะไม่ได้ฮา เพราะมัวแต่หอบ  ปลื้ม

콧대가 당신을 사랑
แหงะพี่หนุ่ม

จะบอกว่า เซ็นเตอร์เขากระโดดโหม่งหรอก  พอบอลข้ามเซ็นเตอร์กับกองหน้าฝ่ายนู้น
จังหวะที่พวกนั้นกระโดดลง บอกมาก็มาถึงหัวผมแล้ว
ไม่รู้จะโขกไปทางไหน หน้าก็มีฝั่งนั้นยืนอยู่
เลยตัดสินใจโหม่งทิ้ง แต่ไหงมันไปทิศทางนั้นก็ไม่รู้  กร๊าก

เข้าใจไหมชู

ใครมารีทัชรูปผมซะโป้เลยเนี้ย... ใช่ซี้~

콧대가 당신을 사랑
ภาพนี้แววตาไม่ไหวเลยนะ เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จัดตัวเพื่อเน้นผล จัดได้...

แต่จะผิดคอนเซ็ปต์เราไปหรือเปล่า.. แบบ เน้น ฮาๆๆ

เราแพ้เขาตลอดไปแหละ ดีแล้ว  ยิ้มน่ารัก

ปลื้ม

สนามวังหินถ้าเล่น 11 คนคงไม่เหนื่อยมากเนาะพี่(เห็นวันที่ 14 คนเยอะดี)

콧대가 당신을 사랑
 โวย เอ็งเป็นคนบอกว่า มันแน่นไป แล้วจะให้เล่น 11 คนเหรอ

อย่าคาดหวัง จำนวนคนของ FST เลยครับ ยิ้มน่ารัก
นัดไหนเล่น 9 เล่น 11 อาจจะมา 11 พอดี
นัดไหนเล่น 7 มากัน 20 ก็เคยมี  ฮี่...

เอาหนุกหนานๆ
เราแค่มาออกกำลังกาย
และถ่ายรูปสวยๆ  แหยะ

เหมือนตอนเจอทีมพี่ขจร
แทบจะวิ่งชนกัน เล่นไปได้ 11 คน  ง่ะ
แต่เล่นกะพี่ขจรสนุกดี สูสีกันดี

ครับ อยากเจออีกซักนัด นะเนี่ย  กรี๊ดดดดด
แต่ต้องนัดทีมเราให้ได้คนเยอะๆ หน่อยก่อน
นั่นสิ ต้องรอจักกรี  คริคริ

หลังปีใหม่ผมว่างทั้งเสาร์ และอาทิตย์
จะว่างไปถึง มีนาโน่นแหละ
พอหลังจากนั้น คงจากจางกันตามภาวะชีวิต
มามาะมาๆๆ มาจอบกันจอยกัน  คริคริ

ถ้าได้วันเสาร์จะเยี่ยมมากเลยพี่
จะได้มีวันอาทิตย์พักฟื้นร่างกาย เตะวันอาทิตย์แทบไม่อยากลุกมาทำงานเลยครับพี่  กรี๊ดดดดด

콧대가 당신을 사랑
สองเดือนกว่าๆนั้น ผมจะเล่นทุกเสาร์ทุกอาทิตย์เลย
 ยิ้มน่ารัก

สองเดือนกว่าๆนั้น ผมจะเล่นทุกเสาร์ทุกอาทิตย์เลย
 ยิ้มน่ารัก

พี่เอาแรงมาจากให้เนี้ย   เฮ้ย!?
(กินไข่ลวกรึเปล่า)  (อิอิ)

콧대가 당신을 사랑
หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32