หน้า: 1 ... 22 23 24 25 26 27 28 [29] 30 31 32

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์ 14 ธันวา ซีวิคขอชำระแค้น  (อ่าน 122617 ครั้ง)
พี่ศักดิ์ จี๊ดทั้งถุงเท้า ทั้งรองเท้า  กร๊าก

หน้าตาแบบว่าเหนื่อยมาก

ส่วนนี่ลัลล้าอยู่

กั้นๆ  กรี๊ดดดดด
 (อิอิ)

콧대가 당신을 사랑
เห็นรูปแล้วเสียดาย ไม่น่าเจ็บเลย...นัดหน้าไม่มีพลาด

ฟุตบอล คือ เพื่อน
แนนกับอิฐบล็อกก้อนนั้นที่เอาไปปารถ สส โวย

เอ้ย อะไรพี่แอน แนนเปล่า โวย โวย

//หนีมาจากงานแป๊บนึง ไปปั่นงานต่อและ แป๊ะยิ้ม

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!

ครึ่งแรกเราเล่นได้สนุกดีมาก... เป็นต่อเยอะเลย
อ๊าง~ ลืมถาม นัดนี้หนุ่มพาใครมาด้วย
เจอผม ผมถามว่า  "นี่แฟนพี่หนุ่มเหรอครับ"   อายกันม้วนเลย

ผมได้แต่บ่นกับตัวเองในใจว่า เอาละซิซวยแล้วซิตู อาจจะอยุ่ในช่วงกำลังหมิ่นเหม่

ขอโทษด้วยนะครับ  ผมปากไวไปหน่อย   ฮือๆ~ ไหว้

ไม่เป็นไรครับ หมิ่นเหม่จริงๆ หยี
เลยไม่กล้าแนะนำให้ใครรู้จัก ไม่รู้จะบอกยังไง ง่ะ

ตอนไปที่ผมเจอพี่หนุ่ม

กำลังนึกว่าเด็กที่ไหน เหมือนเคยเจอ  ประมาณสองวิครึ่งนึกได้

"สวัสดีครับพี่"

ยังนึกว่าพี่หนุ่มเด็กกว่าอยู่เลย

ตอนนั้นงงอยู่เหมือนกันว่าเจี้ยมมันมองตูหรือมองใครอยู่วะ กร๊าก

วันนั้นเล่นสนุกกว่านัดก่อนๆนะผมว่า
ทีมซีวิคชุดนี้ผมเคยเล่นด้วยที่สวนรถไฟ (กับฟลุ๊ค จิว เติ้ล)
แพ้หลุดลุ่ยเลยครับ ทางนั้นยังเหลือตัวเด็ดๆที่ยังไม่มาอีกนะ ฮิ้ววว

เพิ่งเคยเจอชู เล่นคล้ายๆหมอบอลเลย เยี่ยมๆ ปลื้ม
ส่วนโกลเพื่อนต๊อป(ชื่ออะไรหว่า?) สุดยอด!! ยังกะนั่งดูถ่ายทอดสด เจ๋ง
เสียดายจักรี แต่ไม่เสียดายลูกโหม่งของออย หมีโหด~

ขอบคุณแอนกับพี่โบว์เรื่องรูปด้วยครับ ยิ้มน่ารัก

อ้อ เกือบลืม บิ๊กยังโหดเหมือนเดิม กร๊าก

Reading Learning & Sharing
 ฮือๆ~ มันเป็นหน้าที่ง่าครับ

เอ็งต้องไปเป็น สวีปเปอร์
หรือไม่ก็กลาง คอนซัดแถวสอง

เอะอะ หวดตูมๆ  ง่ะ
ผมว่า ฟอนต์ถ้าจะเอาจริงๆก็จัด 11 ตัวได้นะครับ แต่ต้องมาแบบพร้อมใจกันมาให้ครบ และที่สำคัญคือเรื่องเเรงอ่ะครับ
อย่างนัดที่แล้วแพ้เพราะหมดแรงนะผมว่า  (แจ๋ว แจ๋ว)

콧대가 당신을 사랑
 กร๊าก เป็นตัวทำลายเกมส์

ทำลายเกมฝ่ายใคร  หมีโหด~

กำลังโหลดข้อมูล .....
ฝ่ายเรานี่ละ  กร๊าก

จัดตัวเพื่อเน้นผล จัดได้...

แต่จะผิดคอนเซ็ปต์เราไปหรือเปล่า.. แบบ เน้น ฮาๆๆ
หน้า: 1 ... 22 23 24 25 26 27 28 [29] 30 31 32