หน้า: 1 ... 21 22 23 24 25 26 27 [28] 29 30 31 32

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์ 14 ธันวา ซีวิคขอชำระแค้น  (อ่าน 122549 ครั้ง)
แนนกับอิฐบล็อกก้อนนั้นที่เอาไปปารถ สส โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 อ๊าง~ ลืมถาม นัดนี้หนุ่มพาใครมาด้วย

ยืนกุมเป้ากัน  กร๊าก

โกใหม่คนเก่ง ลันล้า

เจ๋งมาก

อ๊าง~ ลืมถาม นัดนี้หนุ่มพาใครมาด้วย
เจอผม ผมถามว่า  "นี่แฟนพี่หนุ่มเหรอครับ"   อายกันม้วนเลย

ผมได้แต่บ่นกับตัวเองในใจว่า เอาละซิซวยแล้วซิตู อาจจะอยุ่ในช่วงกำลังหมิ่นเหม่

ขอโทษด้วยนะครับ  ผมปากไวไปหน่อย   ฮือๆ~ ไหว้

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ตอนไปที่ผมเจอพี่หนุ่ม

กำลังนึกว่าเด็กที่ไหน เหมือนเคยเจอ  ประมาณสองวิครึ่งนึกได้

"สวัสดีครับพี่"

ยังนึกว่าพี่หนุ่มเด็กกว่าอยู่เลย

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
เจอพี่หนุ่มครั้งแรก พร้อมกับพี่โอ๋ ที่สนามตรงข้าว scb นัดแรก  ยังไม่เชื่อเลยว่า  นี่เหรอคนอายุ 27  28 ปี  โวย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

(มาช้า แต่มาแล้ว)

เจ๋ง สนุกค่ะ!

ครั้งแรกที่ไปเชียร์แล้วตามติดสถานการณ์อย่างยาวนานต่อเนื่อง
เตะกันดุเดือด ยกแข้งขากันจนคนข้างสนามเสียวแทน

ได้พี่ออยคอยอธิบายกติการะหว่างแข่งด้วย
เข้าใจขึ้นแยะ ^^

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
เออลืมไป

นัดนี้สนุกมาก
ผมยังเชียร์มันมากด้วย

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
ต่อๆ

ช่วงนี้ แอน ตบมุกเด็ดตลอด  (อิอิ)
สงกะสัย เมาแฟ้บ ซักผ้า

ผมได้ยินเสียงแนนเชียร์ ตลอดด้วยนะ
เจ๋งวะ เจ๋ง

สงสัยแกเป็นหรีดเดอร์เก่านะพี่ กึ๋ยๆ

เห็นมีอะไรมาเขย่าด้วยนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ธ.ค. 2008, 10:04 น. โดย CsC๐หัวโต๐ {ชู} » บันทึกการเข้า

콧대가 당신을 사랑
แนนกับอิฐบล็อกก้อนนั้นที่เอาไปปารถ สส โวย

กร๊าก

ยืนกุมเป้ากัน  กร๊าก

โกใหม่คนเก่ง ลันล้า

เจ๋งมาก

หน้าตาแต่ละคนยืนกุมเป้า  กร๊าก

เหมือนของรักของหวง  กร๊าก

รูปหมดแล้วเหรอพี่แอน  งง

콧대가 당신을 사랑
ยังๆ พี่เป็นคนอัปเองชู เมื่อคืนง่วงก่อน

หนุ่มเกาหลีมาเตะบอล

เพื่อนปูน สันติไมตรี

แรดมากสีถุงเท้าเนี่ย คราวหน้าใส่สีเหลืองนะ

พี่แอนอู้เหรอพี่โบว์  เกย์แอบ

콧대가 당신을 사랑
หน้า: 1 ... 21 22 23 24 25 26 27 [28] 29 30 31 32