หน้า: 1 ... 19 20 21 22 23 24 25 [26] 27 28 29 30 31 32

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์ 14 ธันวา ซีวิคขอชำระแค้น  (อ่าน 122527 ครั้ง)
งั้นเปิดอีกอัน FST ตะกร้อ คลับ

ใช้คนไม่เยอะดี  กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แต่ตะกร้อดูมันส์มากเลยนะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
หาสนามเล่นที่ไหนละเนี่ย ตะกร้อ  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ผมเล่นด้วยๆ ผมเคยไปแข่งกีฬามหาลัยมาด้วยนะ ตะกร้อเนี้ย

แต่ผมก็ว่าบอลมันกว่าอยู่ดีนะพี่  (แจ๋ว แจ๋ว)

콧대가 당신을 사랑

ท่านี้เท่ชะมัด

คิ้วหนาซ่าสุดๆ
[/quote]

เท่จริง ๆๆ ที่รักจ้า ----

แต่ระวังหน่อย --- เด๋วจะลุกไม่ขึ้น ----

อายุมากแล้ว   (อิอิ)

เกย์แอบ

ไม่ได้เลยนะตัวเอง  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
 กร๊าก เดี๋ยวนี้มุกเล่นกันเองในครอบครัวนี่เยอะชะมัด

เอารูปที่เราเคยชนะ(ยับเยิน) กาลาติกอซ มาฝากคร้าบ

อย่างพี่เเอนว่าแหละครับ กองเชียร์เราก็สนใจแต่เกมส์ในสนามเหมือนเดิมครับ

อันนี้กำลังใจส่วนตัวของพี่ศักดิ์เค้าคร้าบ..

ยังสนใจแต่เกมส์ในสนามเหมือนเดิมครับ

ไม่มีใครถ่ายให้....ถ่ายกันเองก็ได้ฟ่ะ ปลื้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ธ.ค. 2008, 20:23 น. โดย CsC๐หัวโต๐ {ชู} » บันทึกการเข้า

콧대가 당신을 사랑
บีหนุน ปชป อู้ย..

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
บอลไปทาง พี่โอ๋ ไปอีกทาง... (อิอิ)

แน่จริงก็เข้ามาเซ่.... โวย

ได้บอลปุ๊บเงยหน้าขึ้น เพื่อนๆทีมฟอนต์หายไปใหนโม๊ดดดด... (เหงื่อแตกพลั่ก)

อันนี้ตัวริมเส้นดาวรุ่ง....(ตัวจี้ด)  (แจ๋ว แจ๋ว)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ธ.ค. 2008, 20:32 น. โดย CsC๐หัวโต๐ {ชู} » บันทึกการเข้า

콧대가 당신을 사랑
บีหนุน ปชป อู้ย..

เหลือบ  แอนนี่
กร๊าก เดี๋ยวนี้มุกเล่นกันเองในครอบครัวนี่เยอะชะมัด

มีไรไหมคร้าบ พี่ .......  แบร่
หนังสือพิมก็ของพี่แอนนั่นเเหละ เนอะพี่บี  เกย์แอบ

콧대가 당신을 사랑
 เจ๋ง

แพ้
แต่เท่

หน้า: 1 ... 19 20 21 22 23 24 25 [26] 27 28 29 30 31 32