หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27 28 29 30 31 32

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์ 14 ธันวา ซีวิคขอชำระแค้น  (อ่าน 122564 ครั้ง)
กรี๊ดดดดด

ให้โบว์โพสต์แทนนะครับ พอดีตูเผางานไฟลุกท่วมบ้านอยู่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่โบว์ให้พี่แอนทำกับข้าวเหรอครับ  กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ทำงานไปค่ะที่รัก เดี๋ยวจัดการให้ เกย์ออก
ไม่ใช่นะจักรี ซักผ้าหรอก

พี่โอ๋ กำลังวางแผนเพื่อล้มคู่ต่อสู้

นัดนี้ต้องชนะ พี่รับประกัน

เข้าใจไหมต็อบ

เข้าใจไหมชู

โอ๊ะ ขนบักชูข้างล่างนั่นมัน อู้ย..

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ้าว
พี่แอนไม่ไปซักผ้าหรอครับ

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
โอ๊ะ ขนบักชูข้างล่างนั่นมัน อู้ย..

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

แต่นั่นมันผม  โวย

พี่โบว์คร๊าบบ พี่แอนไม่ยอมไปซักผ้า  กร๊ากกกก

พี่แอนจะไปผัดผักบุ้ง  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
มัวแต่อู้อยู่ได้ ไปซักเดี่ยวนี้

ต่อๆ

ท่านี้เท่ชะมัด

คิ้วหนาซ่าสุดๆ

พี่ศักดิ์เล่นตะกร้อมาก่อนแน่ๆ  กร๊าก

เจอถุงเท้าแดงเข้าไป มองเห็นตั้งแต่รัชดา

(อุ๊ย ซักผ้าๆ)

เจอถุงเท้าแดงเข้าไป มองเห็นตั้งแต่รัชดา

(อุ๊ย ซักผ้าๆ)

ตอนพี่แอนจะถ่ายรูปพี่ศักดิ์อยู่ดี ๆ ก็มาถ่ายถุงเท้ากับร้องเท้าพี่ศักดิ์แทนซะงั้น อย่างฮา  กร๊าก

แน่นอนเฟริน ดูท่าทางซิ ชัวร์ เล่นตะกร้อชัวร์
ไปก่อน เดี๋ยวมานะ ไปคุมแอนซักผ้าก่อน เดี๋ยวคืนนี้มาโพสต่อ ฮิ้ววว

ต้องคุมด้วย  กร๊าก

แต่ถุงเท้าพี่ศักดิ์จี๊ดใจจริงๆนะคะ
สีเริ๊ดมาก  กรี๊ดดดดด

ฟอนต์น่าจะมีคนเตะตะกร้อ
เดี๊ยวจะปิ้นตีลังกาให้ดู

แล้วใครเล่นเป็นเนี่ย

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
เจี้ยมไง  น้องดำ

หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27 28 29 30 31 32