หน้า: 1 ... 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 25 26 27 28 29 30 ... 32

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์ 14 ธันวา ซีวิคขอชำระแค้น  (อ่าน 122519 ครั้ง)
เบอร์ยี่สิบอะนะ

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
 ฮือๆ~ ก็มันเป็นหน้าที่ง่าครับ กัดต้องไม่ปล่อยนิ

เบอร์ยี่สิบอะนะ

ใช่แหละ
แต่ บิ๊กมาประกบช้าวะ
น่าประกบแบบนี้ ตั้งนานแล้ว
 กร๊าก

ตอนแรกพี่บิ๊กให้ผมประกบ
ถามว่ามีแรงมั้ย
ผมบอกเยอะเลยพี่

แล้ว

ผมก็หมดแรง

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
แรงหมดไป กับการไม่ได้นอน

civic เค้าบ่นว่าทำไมทีมนี้มันตัวโตขึ้นฟ่ะ  อู้ย..

콧대가 당신을 사랑
 โวย ใช่ บอกก่อนโดนยิงนำ

ถาม เจี้ยม มึงมีแรงเปล่าวะ

เยอะแยะพี่

สุดท้าย ปล่อยหลุด เลยบอก มึงมายืนแทนกูมา

กูไปประกบเอง  โวย

civic เค้าบ่นว่าทำไมทีมนี้มันตัวโตขึ้นฟ่ะ  อู้ย..

บ่นตอนไหน

หลังๆถ้าทีมเราไม่หมดแรงก็ไม่เเพ้หรอกเมื่อวาน

บ่นตอนในสนามแหละพี่ ผมได้ยินๆ

콧대가 당신을 사랑
ผมกลับคิดว่า นักนี้ ซีวิคเอง
ชุดที่ตามมาหลังๆตัวโต  ยิ้มน่ารัก

ส่วนเรื่องหมดแรง เราก็หมดแรงทุกครั้ง 555

ช่ายพี่ ผมว่าเค้าต้วตันๆกันทุกคนเลย ผมโดนเข้าไปดอกนึง ลุกไม่ไหวเลยคร้าบบ ฮือๆ~

콧대가 당신을 사랑
ชูบริหารเอวหน่อยนะครับ จะได้ไม่เคล็ดง่าย ๆ  อ๊าง~

โยกย้ายๆ
โยกย้ายเอ้า ส่ายสะโพก
โยกย้าย  ยิ้มน่ารัก

ผมไม่ได้เจ็บที่เอวซะหน่อย ผมโดนที่โคนขาหนะพี่ วันนี้เดินขึ้นบรรไดทรมาณมาก  ฮือๆ~

ตัวที่ใส่สนับแข้งนั่นเเหละ จำเบอร์ไม่ได้ กระโดดเข่าลอยมาเลย... อู้ย..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ธ.ค. 2008, 17:53 น. โดย CsC๐หัวโต๐ {ชู} » บันทึกการเข้า

콧대가 당신을 사랑
ผมไม่ได้เจ็บที่เอวซะหน่อย ผมโดนที่โคนขาหนะพี่ วันนี้เดินขึ้นบรรไดทรมาณมาก  ฮือๆ~

ปูจ๋า

อร่อย คริคริ

หน้า: 1 ... 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 25 26 27 28 29 30 ... 32