หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26 27 28 29 ... 32

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์ 14 ธันวา ซีวิคขอชำระแค้น  (อ่าน 122568 ครั้ง)
ผมว่า ถ้า ปูและเพื่อนไปนะ
เราอาจจะวิ่งได้เยอะกว่านี้  กึ๋ยๆ

ไม่ล่ะ

콧대가 당신을 사랑
เพื่อนปูด้วยเรอะ อ๊ากกกก หื่นนนนน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เพื่อนปูด้วยเรอะ อ๊ากกกก หื่นนนนน

ท่าทางวันนี้พี่โบว์ไม่อยู่แฮะ

콧대가 당신을 사랑
อยู่ห้องนอกบ้านนู่น นานๆ เจ๊จะเข้ามาห้องกีฬา (เหงื่อแตกพลั่ก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ห้อง นี้ยาก ที่ใครจะแวะมา
 ฮี่... ยิ้มน่ารัก

พี่แอน วันนี้ไม่มีรูปเหรอครับ อยากเห็นๆ (แจ๋ว แจ๋ว)

콧대가 당신을 사랑
พี่แอน วันนี้ไม่มีรูเหรอครับ อยากเห็นๆ (แจ๋ว แจ๋ว)
อู้ย..

ผมไม่ได้พิมอย่างงั้นซักหน่อย  ไม่ล่ะ  เกย์แอบ

ผมมีรูปที่เราชนะ กาลาติกอซ ยับเยิน(กล้องผม ที่ปูเค้าถ่าย) แต่ไม่เยอะเท่าไร

ไม่ทราบว่ามีใครอยากดูรึเปล่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ธ.ค. 2008, 15:20 น. โดย CsC๐หัวโต๐ {ชู} » บันทึกการเข้า

콧대가 당신을 사랑

อยากดูปูครับ หมีโหด~/

งบน้อย
เอาปู พันธ์ อะไรดีครับพี่

콧대가 당신을 사랑
ปู พันธ์ พยาบาล  กึ๋ยๆ

เกย์แอบ วันนี้ท่าทางพี่โอ๋ก็อยุ่คนเดียวแฮะ

콧대가 당신을 사랑
 กร๊าก แต่ก่อนเจ้่าของทีมมา เรานำนะ เจ้าของทีมมา เราก็นำ  อ๊าง~

กร๊าก แต่ก่อนเจ้่าของทีมมา เรานำนะ เจ้าของทีมมา เราก็นำ  อ๊าง~

เมื่อวานผมเห็นพี่บิ๊กประกบกองกลางทีมโน้น ผมหละดีใจที่อยู่ที่ฟอนต์ เพราะถ้าผมโดนอย่างงั้นตายแน่

กรี๊ดดดดด

콧대가 당신을 사랑
เมื่อวานผมเห็นพี่บิ๊กประกบกองกลางทีมโน้น ผมหละดีใจที่อยู่ที่ฟอนต์ เพราะถ้าผมโดนอย่างงั้นตายแน่

กรี๊ดดดดด

นัดก่อนนี้
ผมเล่นคนละทีมกะบิ๊ก
มันไล่เตะ จนไม่กล้าเลี้ยงเลย  ฮือๆ~

หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26 27 28 29 ... 32