หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24 25 26 27 ... 32

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์ 14 ธันวา ซีวิคขอชำระแค้น  (อ่าน 122550 ครั้ง)
 เจ๋ง ทุกคนยอดเยี่ยม

โกล  (แจ๋ว แจ๋ว) เก่งจริงๆ คุณบินได้!!

กำลังโหลดข้อมูล .....
โน้ต บินได้  เจ๋ง

เจ๋ง ทุกคนยอดเยี่ยม

โกล  (แจ๋ว แจ๋ว) เก่งจริงๆ คุณบินได้!!
โน้ต บินได้  เจ๋ง

ฮือๆ~ ตอนบินไม่คิด เลยต้องมานั่งปวดเอวอยู่ที่ office เนี่ยแหละค้าบบบบบ

เมื่อวานจิตตก ไปสองสามลูก  ไม่ล่ะ ต้องขออภัยด้วยเน้อ
ผมว่า โน้ต เจ๋งครับ
บินโคตรเท่เลย  เจ๋ง

ตอนบินปัดบอลเท่มากเลย  เจ๋ง
สมแล้วที่แมนยูต่อสัญญาให้อีก 1 ปี

เอ็ดวิน ฟานเดอฟาส  เจ๋ง

กำลังโหลดข้อมูล .....
 เจ๋ง พี่โน๊ตเยี่ยมจริงๆครับ

เมื่อเช้าผมก็ระบมทั้งตัว ไม่อยากลุกมาทำงานเล๊ย...   หน้ามึน

콧대가 당신을 사랑
เอ็ดวิน ฟานเดอฟาส  เจ๋ง

เฮ้ย
มันต้อง
เอ็ดวิน ฟานเพอร์ซี่
 เอือม

ฟาน บอมเมล เลยดีกว่า ไอ้มืดหมี

콧대가 당신을 사랑
ฟาน นิสเตอรอลมั้ยครับ

วินเซนต์ ฟานก็อก
 กรี๊ดดดดด

เดี๋ยวผมเล่น เจฟเฟอสัน ฟาฟาน ซะเลยนี่  แหยะ

콧대가 당신을 사랑
ลูกนั้นผมโยนให้ทีมผมนะ (civic) ผมว่าผมโยนสวยแล้วนะ

แต่คนโขก กลับโขกสวยกว่าอีก  เสียดายดันชนเสา

งานนี้ ประตูทีมฟ้อน ถ้าไม่เหนียวขนาดนี้ น่าจะโดนเป็น 100 ลูกแน่ๆ   ยิ้มน่ารัก

เสียใจกับการจากไปของสายัณห์ ดอกสะเดาด้วยนะครับ  ไหว้

ยืนไว้อาลัยให้หนึ่งนาทีครับ  เศร้า

콧대가 당신을 사랑
 เศร้า ไหว้
หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24 25 26 27 ... 32