หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26 ... 32

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์ 14 ธันวา ซีวิคขอชำระแค้น  (อ่าน 122576 ครั้ง)
พี่ออยจะโหม่งเข้าประตูตัวเองหนะ

ท่าสวยยังกะโขกใส่ฝั่งนู้นนน

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
กร๊าก เห็นทำท่าเจ็บใจด้วยนะตอนนั้น .. บ๊ะ พลาด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อัดภาพมาแล้วนะครับ (ต้องอัดด้วยเหรอ)
กดไปดูใหญ่ๆ ได้เลย เผื่อซิวิคจะเอาไปแปะด้วยจ้ะ

แต่ภาพอื่นรอหน่อย คืนนี้มีงานรัดติ้ว

อันบนอันใหญ่ ส่วนอันนี้เล็กๆ (พยายามจะ)น่ารักจ้ะ อ๊าง~

กดดูภาพใหญ่นะครับ ฮิ้ววว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มาขโมยรูปหมูไปก่อนนะครับ   ลันล้า

<a href="http://img.zezua.com/public/48114cfd4f496820099270.swf" target="_blank">http://img.zezua.com/public/48114cfd4f496820099270.swf</a>

มาคอนเฟิร์มว่าโขกสวยมากกกกกกกก

กร๊าก กร๊าก กร๊าก
นัดนี้ขอบคุณโน้ต(เพื่อนต็อบ) มากครับ
ถ้าไม่ได้โน้ตงานนี้มีพรุน แหงๆ
เหนียว ยังกะ แวน เดอร์ ซา
มาคอนเฟิร์มว่าโขกสวยมากกกกกกกก

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ลูกนั้นผมโยนให้ทีมผมนะ (civic) ผมว่าผมโยนสวยแล้วนะ

แต่คนโขก กลับโขกสวยกว่าอีก  เสียดายดันชนเสา

งานนี้ ประตูทีมฟ้อน ถ้าไม่เหนียวขนาดนี้ น่าจะโดนเป็น 100 ลูกแน่ๆ   ยิ้มน่ารัก

<a href="http://img.zezua.com/public/48114cfd4f496820099270.swf" target="_blank">http://img.zezua.com/public/48114cfd4f496820099270.swf</a>
โธ่ ถ้าผมไม่เตะผิด ประตูซีวิค คงระเบิดไปแล้ว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เสียดายวิดีโอถ่านหมด
ไม่งั้นได้เอา 2 ประตูสุดยอดของจักรีมาเล่นย้อนๆ
แล้วก็ทำปุ่มกด
แล้วก็เอาขึ้นหน้าแรกของเว็บไปเลย

กร๊าก

เอือม

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ที่พี่จักรีเตะวืด กับ เตะจ่อ ๆ ไม่เข้านะเหรอครับ อุ๊บส์ คริคริ

ไอ้ลูกที่จะโหม่งเข้าประตูตัวเอง เขาเรียกว่า ตอนนั้นกำลังเหวอครับ
บอลข้ามเซ็นเตอร์แล้วมาถึงผม ก็ไม่รู้ทำไง โหม่งทิ้งเลย ทิศทงทิศทางไม่ต้องคิด ขอโหม่งไว้ก่อน  ฮิ้ววว

ในที่สุด นัดนี้เราก็ยังรักษาสถิติ ไม่ชนะใครเลยบนพื้นหญ้่า  อืมมมมห์

เจ๋ง

แพ้ไปเท่าไหร่นะ งง
แต่โอเค สนุกสนาน ตามประสาฟอนต์ๆ  ยิ้มน่ารัก

เสียดายไม่ได้เล่นกะต้นน้ำ
ไม่เสียดายที่จักรี ยิงไม่เข้า
(เพราัะราจะได้เอามาอำ)
 กร๊าก

นับจาก วันนี้
ไปจนถึงอีก สองเดือน(อาจจะสาม)ข้างหน้า
เมื่อฤดูร้อนมาเยือน
ทุกท่าน (เพื่อน น้อง พี่)
ชายหัวเหม่ง ตะโกนเสียงดัง
และจริงจังเมื่อลงสนาม
หายหน้าไปจากทีมอย่างทยอย
และจะถาวร  ยิ้มน่ารัก

เสียดายโอกาสช่วงครึ่งแรกของทีมเราเหมือนกัน
ที่เอาไปยิงทิ้งยิืงขว้างหมด(เฉพาะผม)
ถ้าตุนไว้เยอะ แหม๊ น่าจะ (ฮา)
เราแผ่วปลายกันจริงๆ  ยิ้มน่ารัก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ธ.ค. 2008, 09:21 น. โดย นาย ภาณุพันธุ์ » บันทึกการเข้า

เราแพ้เขา 5-6 ครับ

นัดเมื่อวานนี้ ผมว่าเราเล่นได้สูสีเลยนะ
สนุกดี ๆ แบบนี้หน่ะ

เจ๋ง

นับจาก วันนี้
ไปจนถึงอีก สองเดือน(อาจจะสาม)ข้างหน้า
เมื่อฤดูร้อนมาเยือน
ทุกท่าน (เพื่อน น้อง พี่)
ชายหัวเหม่ง ตะโกนเสียงดัง
และจริงจังเมื่อลงสนาม
หายหน้าไปจากทีมอย่างทยอย
และจะถาวร  ยิ้มน่ารัก

เกิดอะไรขึ้นครับพี่โอ๋ ใครจะหายไปเหรอ

콧대가 당신을 사랑
เรานำไปก่อนถึง 3-0 เนอะ
แหม๊แพ้แฮะ   ยิ้มน่ารัก
แต่ช่างเหอะ ได้มาออกกำลังกันก็
เตะบอล นี่เสียอย่างเดียว ไม่มีเวลามานั่งคุยกัน
ไม่เหมือนไป พบปะกันแบบอื่น
แต่เราใช้ กริยาอาการ ในสนาม
สนทนากันเอานะครับ เรียนรู้ นิสัย สันดานกันในสนาม คริคริ
ลูกผู้ชายได้คลุกฝุ่นกันเรื่อยๆ
ก็กลมเกลียวกันเอง เจ๋ง

มากันเยอะตามสมควรครับ แบบนี้กำลังสวย

ส่วน ใครลงชื่อไว้ แล้วมาไม่ได้
คราวหน้า ขอแจ้งสักหน่อยก็ดีนะครับ
เพราะ เราจะได้เตรียมใจกันถูก
ว่าเราจะสาหัสขนาดไหน  ยิ้มน่ารัก
(โทรบอก หรือแจ้งทางกระจู๋ หรือ จมล หรือฝากบอก ก็ได้ครับ)

ถึง ต๊อป
ผมติดต่อทีมเพื่อนผมไว้ให้แล้วนะครับ
เห็นว่าหลังปีใหม่ น่าสนใจ

เกิดอะไรขึ้นครับพี่โอ๋ ใครจะหายไปเหรอ

ผมจะไม่ว่างอีกต่อไปไง
ไม่มีอะไรเกิดขึ้นหรอก
เสาร์-อาทิตย์ ผมคงต้องอยู่โยงที่โรงเรียน ยาวๆ
ชะแวบออกมาเตะบอลด้วยคงลำบาก
และมันจะไกล ยิ้มน่ารัก

อีกสองเดือนข้างหน้า
ถ้ามีการเล่นกัน ผมจะไม่พยายามพลาด
(ที่ผ่านมาก็ไม่พลาด)

หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26 ... 32