หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 32

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์ 14 ธันวา ซีวิคขอชำระแค้น  (อ่าน 122629 ครั้ง)
งั้นนัดนี้ต้องยิงอีก  ยิ้มน่ารัก

เริ่มได้กลิ่นตุๆของชัยชนะแล้วซิ

ลันล้า

콧대가 당신을 사랑
ชัยชนะนะครับ
ไม่ใช่หมาเน่า  ยิ้มน่ารัก

บูม ฟสท. !!

พร้อม!! 3  .. .4 !!

..
.
 .
หมีโหด~

กำลังโหลดข้อมูล .....
พี่โอ๋ ครับ ลงชื่อไว้ 16 มา 16 รึเปล่าครับ กลัวเป็นอย่างวันนั้นจังเลย อี๋~

콧대가 당신을 사랑
ไม่รู้ว่ะ  กร๊าก
อาจจะมา 9
หรือมา 20

สุดแท้แต่วาสนา
สุดแท้แต่วาสนา
ชีวิตเกิดมาไม่แน่นอน
โลกเหมือนดังละคร...

รึว่านี่ก็เป็นอีกหนึ่งเอกลักษณ์ของทีม FST ครับพี่โอ๋  ปลื้ม

콧대가 당신을 사랑
บูม ฟสท. !!

พร้อม!! 3  .. .4 !!

..
.
 .
หมีโหด~

เฮ้ย!
อวตาล ยังกะมาจากแดน กิมจิ
โอ๊ว มายก็อด อู้ย..

รึว่านี่ก็เป็นอีกหนึ่งเอกลักษณ์ของทีม FST ครับพี่โอ๋  ปลื้ม

บอลเว็บก็แบบนี้แหละครับ
อาจจะมาเยอะ
หรือน้อยมาก
เป็นไปได้หมด

วันเสาร์ผมมีเตะ 2 แมทซ้อน เช้าบ่าย (เตะต่ออีกถึง ตี3)
วันอาทิตย์อาจจะหมดแรง ช่วยๆ ดูผมด้วยนะครับ  ไหว้
ยังไงก็ไปพบแฟนๆ แน่นอนครับ

เริ่มได้กลิ่นตุๆของชัยชนะแล้วซิ

ลันล้า

ชัยชนะมีกลิ่นตุๆ ด้วยเหรอ 

ฟุตบอล คือ เพื่อน
เหมือนไม่มีชื่อเรา  เศร้า
ดูอีกที  อ๊าง~

จะเอ๋ !!   มีแล้วน้า ..........   หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ชิส์ ชิ
นัดนี้เซ็นเตอร์เหมือนจะเยอะแล้ว
ย้ายไปเล่นแบ็คซ้ายดีกว่าเรา  อืมมมมห์
ชิส์ ชิ
นัดนี้เซ็นเตอร์เหมือนจะเยอะแล้ว
ย้ายไปเล่นแบ็คซ้ายดีกว่าเรา  อืมมมมห์

เอาเลยๆ แบ็คขวาผมจองแล้ว  กร๊าก

เกย์ออก  กรี๊ดดดดด สบายยยยยยยย

หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 32