หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 32

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์ 14 ธันวา ซีวิคขอชำระแค้น  (อ่าน 122590 ครั้ง)
เพื่อน ต๊อป ใช่ไหมนี่ ยิ้มน่ารัก

ใช่คร้าบบบบบ

รู้ได้ไงเนี่ย  เหวอ
 คริคริ

ต๊อป หายเจ็บหรือยังก็ไม่รู้แฮะ

เห็นชื่อตั้งนาน ก็นึกอยู่ว่าใคร

ไม่มาโพสต์ซักที  กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เห็นชื่อตั้งนาน ก็นึกอยู่ว่าใคร

ไม่มาโพสต์ซักที  กรี๊ดดดดด

นั่นสิ
แวะมาบ่อยๆ  ยิ้มน่ารัก

นั่นสิ
แวะมาบ่อยๆ  ยิ้มน่ารัก

อาทิตย์นี้ก็ว่าจะติดสอยห้อยตามต้อบไปนี่แหละครับ
ไปเองนี่ เกินระยะทำการไปเยอะ (มากกกกก) เลย  ฮือๆ~

ปล. ส่วนต้อบ ... เห็นเมื่อคืนวิ่งฉิวแล้วนะ   (แจ๋ว แจ๋ว)

อาทิตย์นี้ก็ว่าจะติดสอยห้อยตามต้อบไปนี่แหละครับ
ไปเองนี่ เกินระยะทำการไปเยอะ (มากกกกก) เลย  ฮือๆ~

ปล. ส่วนต้อบ ... เห็นเมื่อคืนวิ่งฉิวแล้วนะ   (แจ๋ว แจ๋ว)

งั้น ผมลงชื่อต๊อป ไปได้เลยด้วยไหม
ได้ต๊อปมาเป็นตัวกระชาก แบบนี้ค่อยสบายใจเหมือนกันนะนี่

มาลงชื่อว่าไปครับ
ออย เบอร์ 2  เกย์ออก

เกย์ออก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
โอเช

ว่าแต่ กันย์นี่ไปชัวร์ไหม

เดี๋ยวนัดนี้จะกลับไปยืนแบ็คให้ครับ ฟิตเปรี๊ยะ เกย์ออก

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
 เกย์ออก เกย์ออก

เอาเว้ย
พี่น้อง

ไอ้รถถัง กิม
ประกาศ! แบบนี้แล้ว
ว้าวววววววววววววว

เจ๋ง

รักษาสุขภาพก่อนแข่งด้วยนะครับทุกท่าน

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
พี่เจฟ ไม่มาด้วยเหรอครับนัดนี้

ใช่
ตากล้องรถไฟ
ไหนๆ ก็มาเกะแล้ว
เลยมาสนามด้วยเลยก็ดีนะ  ยิ้มน่ารัก

หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 32