หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 32

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์ 14 ธันวา ซีวิคขอชำระแค้น  (อ่าน 122542 ครั้ง)
งะ... มีคนแอบติดตามความเคลื่อนไหว
บุ๋มจะเอาประตูหลังพี่สมต้นให้ได้เลยใช่มั้ยเนี่ย  อ๊าง~

ก๊ากๆๆๆๆ ... งานเข้าแล้ว    กร๊าก
บุ๋มไม่น่าเลย  (เหงื่อแตกพลั่ก)

เราเล่นเท่าที่มีนะครับ ถ้าไปน้อยก็ต้องกลับมาแก้ไขปรับปรุงกันทีหลัง ไว้ค่อยหาวิธีกันอีกที ถ้าเป็นไปได้
ไม่ต้องหนีบเพื่อน ที่เขาไม่เคยรู้จักเว็บฟอนต์มาก่อนไปด้วยจะดีมากเลยครับ เกรงว่ากองเชียร์เราอาจจะไม่รู้ว่าเขาต้องไปเชียร์ใคร
 คืออยากให้ยืนคอนเซปต์ที่ว่า Fst เกิดจากสังคมฟอนต์ มากกว่า  หวังว่าทุกท่านคงเข้าใจนะครับ ไหว้
แต่ถ้าเห็นว่า เล่นๆ ไปเถอะ แบบไหนก็ได้  อันนี้ก็ลองเสนอมาอีกทีนะครับ เผื่อว่าจะเอาแบบนั้นก็ได้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ธ.ค. 2008, 20:41 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เล่น 7 คน ไม่ใช่เหรอพี่จักรี ที่ลงชื่อไว้ก็น่าจะไหวเเล้วหนิพี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ธ.ค. 2008, 21:24 น. โดย CsC๐หัวโต๐ {ชู} » บันทึกการเข้า

콧대가 당신을 사랑
เราเล่นเท่าที่มีนะครับ ถ้าไปน้อยก็ต้องกลับมาแก้ไขปรับปรุงกันทีหลัง ไว้ค่อยหาวิธีกันอีกที ถ้าเป็นไปได้
ไม่ต้องหนีบเพื่อน ที่เขาไม่เคยรู้จักเว็บฟอนต์มาก่อนไปด้วยจะดีมากเลยครับ เกรงว่ากองเชียร์เราอาจจะไม่รู้ว่าเขาต้องไปเชียร์ใคร
 คืออยากให้ยืนคอนเซปต์ที่ว่า Fst เกิดจากสังคมฟอนต์ มากกว่า
  หวังว่าทุกท่านคงเข้าใจนะครับ ไหว้
แต่ถ้าเห็นว่า เล่นๆ ไปเถอะ แบบไหนก็ได้  อันนี้ก็ลองเสนอมาอีกทีนะครับ เผื่อว่าจะเอาแบบนั้นก็ได้

ถ้าเป็นไปได้
ไม่ต้องหนีบเพื่อน ที่เขาไม่เคยรู้จักเว็บฟอนต์มาก่อนไปด้วยจะดีมากเลยครับ
เกรงว่ากองเชียร์เราอาจจะไม่รู้ว่าเขาต้องไปเชียร์ใคร
 คืออยากให้ยืนคอนเซปต์ที่ว่า Fst เกิดจากสังคมฟอนต์ มากกว่า

เห็นด้วยกับที่จักรีว่า นะครับ
อยากให้เป็น ทีมของเพื่อนสาวกในฟอนต์ นะครับ
นี่คือ จุดกำเนิดของ ฟตท นะครับ
และ(ย้ำ) ถ้าใครพาเพื่อนมาเพื่อเตะบอล
และสมัครสมาชิกแล้วก็ขอให้ ไปปั่น
ทำความรู้จักกับเพื่อนๆ ในบอร์ดแตกฟอง ด้วยนะครับ เจ๋ง

ผมว่าเสน่ห์ของฟอนต์ก็อยู่ตรงนี้เเหละครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

콧대가 당신을 사랑
สวัสดีตอนสายนิดหน่อย...

ฟุตบอล คือ เพื่อน
ผมว่าเสน่ห์ของฟอนต์ก็อยู่ตรงนี้เเหละครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

ชู ฝากบอก ปู
เอ้ย ไม่ใช่ อู้ย..
ฝากบอก ต้นน้ำ เพื่อนชู
ไปแนะนำตัวในจู๋ แนะนำตัวด้วยนะครับ

กร๊าก ตอบช้าไป ..โดนตัดหน้าซะแล้วต๋อย

เอ้า ต้นน้ำมาพอดี
ก็ตามนั้นนะ  ต้นนำ ยิ้มน่ารัก

เกย์ออก

มาลงชื่อไว้ด้วยคนคร้าบผม

ไหว้
กระจู๋ แนะนำตัวตรง FST Player Profiles รึป่าวครับ
ถ้าเป็นตรงนั้นเรียบร้อยแล้วครับ...

ฟุตบอล คือ เพื่อน
ลองเข้าไปอ่านรายละเอียดหน้าแรกเลยครับ
http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,12941.0.html

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
กระจู๋ แนะนำตัวตรง FST Player Profiles รึป่าวครับ
ถ้าเป็นตรงนั้นเรียบร้อยแล้วครับ...

ตามที่จักรี บอกแหละครับ

เกย์ออก

มาลงชื่อไว้ด้วยคนคร้าบผม

ไหว้

เพื่อน ต๊อป ใช่ไหมนี่ ยิ้มน่ารัก

หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 32