หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 32

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์ 14 ธันวา ซีวิคขอชำระแค้น  (อ่าน 122528 ครั้ง)
งั้นผมยิงอีกลูกนะพี่สมต้น   เกย์แอบ

콧대가 당신을 사랑

นิ้วเจ็บครับ เป็นไม่ได้แล้ว....  ชิ
พี่สมต้นกลัวอะไรคะ  ตัวก็ออกจะโตขนาดนั้น  น้องดำ

กร๊าก

งะ... มีคนแอบอ่าน
คราวนี้รู้แล้ว
ว่า...
วัย วัน เวลา ป่านนี้แล้ว
ทำไม๊ ทำไม ทำม๊ายย
สมต้น ถึงยังครองตัวในความโสด
แท้ที่จริงแล้ว สมต้นชอบ
ให้เขายิงประตู
กร๊าก

ใช้สีม่วง ด้วยนะนั่น

콧대가 당신을 사랑

อะจ๊าก.... ที่โสดมาถึงทุกวันนี้ก็เพราะว่า...

แค่...

ยัง...

ไม่อยาก....

มีแฟน...

เป็นของตัวเอง
    กร๊าก
ท่านนักฟุตบอลผู้กล้าหาญ และทรหดอดทนครับ

จากนัดที่แล้ว เมื่อวันที่ 7
เราไปกัน 10 คน และเล่น
ฟุตบอล 9 คนครับ แถมครึ่งนึง
ก็เป็นนักเตะหน้าใหม่หมาดๆ
คนน้อยก็เป็นปัญหาสาหัส
ไม่เคยเล่นด้วยกันมาก่อน
ยิ่งทวีความสาหัส

นัดนี้ ดูแววแล้วก็จะเป็นเช่นเดิม
ฉะนั้น ท่านนักบอลที่น่ารักครับ
เรา ฟสต ยังต้องการนักเตะอาสา
อีกจำนวนไม่อั้นนะครับ
รีบมาแจ้งความจำนงด่วนนะครับ

ด้วยจิตพิศสาส
แกนนำ ฟตท
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ธ.ค. 2008, 16:59 น. โดย นาย ภาณุพันธุ์ » บันทึกการเข้า

อย่าลืมนะครับ เอเป็นหนึ่งในสิบนั่นด้วย เท่ากับเหลือเก้าคนถ้วน  กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

อย่าลืมนะครับ เอเป็นหนึ่งในสิบนั่นด้วย เท่ากับเหลือเก้าคนถ้วน  กร๊าก

เออเนอะ ฮี่...

นัดนี้พยายามฟื้นจากเกะ
แล้วไปอีกนะ สนามเล็กกว่าเดิม  ยิ้มน่ารัก

สนามนี้ เล่น 7 คน กำลังดี

ประตู 1 เล่น 6

ยังไงทีมเขาน่าจะเยอะ ถ้าเขาต่อรองลงเล่น 8 หรือ 9 คนเหมือนครั้งก่อนอย่ายอมนะ

เพราะกำลังพลเรามีน้อย.. ใช้สอยอย่างประหยัด  (อิอิ)
ห๊ะ  ผมลงชื่อแล้วเหรอเนี่ย  ไอ้มืดหมี

กำลังโหลดข้อมูล .....
ห๊ะ  ผมลงชื่อแล้วเหรอเนี่ย  ไอ้มืดหมี

ครับ  ยิ้มน่ารัก

เราขาดกองหลังอย่างรุนแรง ครับ

ให้อ้ายพี่ชิต ยืนหลังได้
และพี่สมต้น เป็นประตูหลัง   น้องดำ

หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 32