หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 32

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์ 14 ธันวา ซีวิคขอชำระแค้น  (อ่าน 122524 ครั้ง)

แผนที่จับเลื่อน-ซูมดูได้นะครับ

ถ้าวิ่งจากแยกเกษตรไปทางเส้นเกษตร-นวมินทร์
(ในแผนที่จับเลื่อนซ้ายไปเรื่อยๆ จะเจอแยกเกษตร ดูเหมือนไกลแต่จริงๆ ไม่ไกลมาก)

ก็บอกแท็กซี่เลยครับ ง่ายดี (รู้สึกจะมีรถประจำทางนะ แต่ไม่เคยขึ้น)
วิ่งตรงไปตลอดเลย จนถึงสี่แยกที่มองทางขวามีป้ายศูนย์โตโยต้าลิบๆ นั่นแหละครับ
เลี้ยวขวาเข้าไปเลย สัก 50-100 เมตรสนามจะอยู่ทางซ้ายมือ
ปากซอยเข้าสนามมีป้ายร้านอาหารริมทาง ชื่อเป็นภาษาอะไรไม่รู้
จำไม่ได้ว่าชื่ออะไรแต่ถ้าอ่านให้มันทะลึ่งมันก็จะทะลึ่งครับ

ย้ำว่าสนามนี้ยุงเยอะ เอายาทากันยุงติดตัวไปก็ดีนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ว้าว
ขอเอาไปแปะหน้าแรกหน่อยนะครับ เจ๋ง

เอ้า ทำไมเอาไปแปะไม่ได้ งง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ธ.ค. 2008, 14:18 น. โดย นาย ภาณุพันธุ์ » บันทึกการเข้า

ไอ้แผนที่ที่เลื่อนดูได้นั่นมันต้องใส่โค้ด html น่ะครับ (เหงื่อแตกพลั่ก) (ต้องเป็นยักษ์ถึงจะใส่ได้)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

มีลงชื่อไป 11 คน แหละ..  (แจ๋ว แจ๋ว)

ลุ้นอีก 3 จะได้ครบ 2 ทีม

งั้น  ไหว้
ยักษ์จัดให้หน่อยสิครับ
สวยงามดี  ยิ้มน่ารัก

มีลงชื่อไป 11 คน แหละ..  (แจ๋ว แจ๋ว)

ลุ้นอีก 3 จะได้ครบ 2 ทีม

อย่าลืมมาด้วยนะ เจ๋ง

บวกพี่วิชิตไปอีก 1 อัน เอ้ย 1 คนด้วย  (อิอิ)
บวกพี่วิชิตไปอีก 1 อัน เอ้ย 1 คนด้วย  (อิอิ)

แหม๊ ถ้ามีสองอัน
คงได้เอาไปปิดทอง  กร๊าก

งั้น  ไหว้
ยักษ์จัดให้หน่อยสิครับ
สวยงามดี  ยิ้มน่ารัก
อย่าลืมมาด้วยนะ เจ๋ง

ผมขอใส่ในโพสต์ที่สอง (ของบิ๊ก) แทนนะครับ
เพราะพี่โอ๋ต้อง edit post แรกอีกเยอะ เดี๋ยวแผนที่วื้บๆ มันไม่ขึ้น

แล้วแต่ยักษืเห็นควร  ยิ้มน่ารัก

นัดนี้ ผมจะยิงให้ได้  โวย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แม้จะประตูตัวเองงั้นเรอะ โวย

ใช่  โวย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 (เหงื่อแตกพลั่ก)

콧대가 당신을 사랑
เฮ้ย...  นัดนี้ผมอาจได้เป็นผู้รักษาประตูนะ  อืมมมมห์
เจอ จักรี ทะลวง แหง  กร๊าก

หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18 ... 32