หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 32

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์ 14 ธันวา ซีวิคขอชำระแค้น  (อ่าน 122548 ครั้ง)
เฮียชู

หลังแข่งบอล ขอบัตรอาบน้ำซักใบซิครับ  กรี๊ดดดดด
เด็กใหม่ไปคุยกันที่แตกฟองบ้างนะครับ  

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เฮียชู

หลังแข่งบอล ขอบัตรอาบน้ำซักใบซิครับ  กรี๊ดดดดด

คนละชูแล้วมั้งพี่ศักดิ์ (เดี๋ยวฟ้องพี่บี)  (อิอิ)

콧대가 당신을 사랑
 (เหงื่อแตกพลั่ก)
สนามแข่งวันที่ 14 นี้ อยุ่ซอยไหนเหรอครับ  งง
มีรถเมล์สายไหนผ่านบ้างอะครับ...จากสะพานใหม่

ฟุตบอล คือ เพื่อน
สนามแข่งวันที่ 14 นี้ อยุ่ซอยไหนเหรอครับ  งง
มีรถเมล์สายไหนผ่านบ้างอะครับ...จากสะพานใหม่

โหยลาวหวะ

(ตูก็ไปไม่ถูก ถามทางพี่เค้าอยู่เหมือนกัน ไปพร้อมกันดีม่ะ)

콧대가 당신을 사랑
เจอกันตรงไหนละ...แค่อยากรู้ซอยแค่นั้นแหละ...คำทางเอา  (อิอิ)

ฟุตบอล คือ เพื่อน
เด็กใหม่ไปคุยกันที่แตกฟองบ้างนะครับ  

พี่จักรีครับ วันเสาร์พี่ได้ไปเกะกับพวกพี่ๆเค้าเปล่า
ระวังวันเตะหอบแดกนะพี่  ฮิ้ววว

콧대가 당신을 사랑
ไปครับ แต่ คงไม่กินเหล้า อ่ะ    อาศัย ดื่มเอา หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ไปครับ แต่ คงไม่กินเหล้า อ่ะ    อาศัย ดื่มเอา หมีโหด~

55+ ผมจะรอดูพี่ ๆทำหน้าเขียวหน้าเหลืองในสนามนะครับ    ฮี่...

콧대가 당신을 사랑

อยู่แยก เกษตรเลยครับ นั่งแท็กซี่ (หรือสองแถว)เข้าไปก็ได้
รถเมล์จากสะพานใหม่ ก็ 39 522 503 จำได้แค่นี้แหละ (เหงื่อแตกพลั่ก)
เฮียชู

อยากตายหรือ   ง่ะ
  กร๊าก

เกย์แอบ

콧대가 당신을 사랑
ถ้างั้นผมขอแทนแล้วกัน อืมมมมห์

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
ช่วงนี้เล่นมุขต้องระวังตัว แล้วซิเรา  (เหงื่อแตกพลั่ก)

อนาคต สงสัยจะตามพี่ร่มไปแน่เลย
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 32