หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 32

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์ 14 ธันวา ซีวิคขอชำระแค้น  (อ่าน 122537 ครั้ง)
งั้นลงชื่อไว้คนนะ...ลืมไปเลย
สวัสดีครับพี่ๆ สวัสดีชู...ว่าแต่ลงชื่อที่ไหนเหรอ
อยากเตะบอลมานานแล้ว...

ก็กระทู้นี้เเหละที่ลงชื่อ บอกว่าไปชัวร์ พี่จักรีก็จะเพิ่มชื่อให้เองเเหละ (รอซักพัก)

ไปแนะนำตัวให้พี่ๆเค้ารุ้จักด้วยนะต้น เเล้ววันอาทิตย์เจอกันนะเพื่อน  (ไม่ได้เล่นสนามใหญ่ด้วยกันนานเลยนะ)

เล่นกับพวกพี่ๆฟอนต์สนุกแน่ๆ

콧대가 당신을 사랑
รู้สึกว่าตั้งแต่...ได้แชมป์เน็ตเวิร์คเกมส์ใช่ป่าวเพื่อน...
งั้นอาทิตย์นี้เจอกัน เคาะสนิมซะหน่อย
แต่ตอนนี้ก็เล่นทุกเย็นเลย เจ็บทุกเย็น...

ลงชื่อเลยแล้วกัน...แล้วใส่เสื้ออะไรไปละ
เห็นว่าพี่ๆ เขาเป็นหงส์ซะส่วนใหญ่ถ้าใส่ผีไปจะไม่ค่อยดี
งั้น...ใส่ไปก็ได้

ฟุตบอล คือ เพื่อน
งั้นเจี้ยมมายืนเซ็นแล้วกัน เดี๋ยวพี่ไปอยู่แบ็ค
อยากวิ่งมั่ง  กรี๊ดดดดด
มีเสื้อทีมครับ

ไม่รู้ว่าหมดหรือยัง

//โดนตัดหน้า
ได้เลยพี่ศักดิ์

แต่ดูกองหน้าเค้าก่อนนะพี่
ถ้าผมเอาไม่ไหวก็เปลี่ยนกันบ้าง

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
รู้สึกว่าตั้งแต่...ได้แชมป์เน็ตเวิร์คเกมส์ใช่ป่าวเพื่อน...
งั้นอาทิตย์นี้เจอกัน เคาะสนิมซะหน่อย
แต่ตอนนี้ก็เล่นทุกเย็นเลย เจ็บทุกเย็น...

ลงชื่อเลยแล้วกัน...แล้วใส่เสื้ออะไรไปละ
เห็นว่าพี่ๆ เขาเป็นหงส์ซะส่วนใหญ่ถ้าใส่ผีไปจะไม่ค่อยดี
งั้น...ใส่ไปก็ได้

ใส่ไรก็ใส่ไปเหอะ ชุดเเข่งส่งไปเเล้วใช่ม่ะ เตรียมเงินไป 150 ได้ทั้งเกง และ เสื้อ ไปรับที่สนามได้เลยเพื่อน (ออนเอ็มหน่อยซิฟ่ะ) รุ้สึกสนามนี้สตั๊ดนะ  ฮิ้ววว

콧대가 당신을 사랑
สั่งยังไงเหรอครับ...แนะนำสมาชิกใหม่หน่อยนะครับ

เออนะ

นัดที่แล้วผมลืมเอากางเกงมาด้วยนะเนี่ย

มีเสื้อทีมครับ

ไม่รู้ว่าหมดหรือยัง

//โดนตัดหน้า
ได้เลยพี่ศักดิ์

แต่ดูกองหน้าเค้าก่อนนะพี่
ถ้าผมเอาไม่ไหวก็เปลี่ยนกันบ้าง

รับทราบ
จริงๆ พี่เล่นแบ็คซ้ายอาชีพ อะ

ส่วนเรื่องเสื้อทีมน่าจะต้องเอาที่บ้านโบว์

น้องใหม่ อ่านกติกาแล้วไปแนะนำตัวด้วยนะครับ
สั่งยังไงเหรอครับ...แนะนำสมาชิกใหม่หน่อยนะครับ

กระจู๋นี้เลย
http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,13030.0.html

แต่ต้นก็สั่งไปเเล้วหนิ  งง

พี่เจี้ยมครับ นัดที่เเล้วทีมเราใครยิงมั่งพี่ รู้สึกพี่เจี้ยมยิ่งด้วยใช่เปล่า

콧대가 당신을 사랑
ผมยังไม่จบเลยคร้าบบบบบ ฮือๆ~

ผมไม่ได้ยิงนะ
มีแต่ส่งให้พี่สมต้นลูกนึง

ผมยังไม่จบเลยคร้าบบบบบ ฮือๆ~

ผมไม่ได้ยิงนะ
มีแต่ส่งให้พี่สมต้นลูกนึง

ไม่รู้หนิเห็นหน้าแก่ (ล้อเล่นคร้าบ)

เห็นเป็นสมาชิคก่อนผมให้เป็นพี่หมดเเหละ อิ อิ  ปลื้ม

콧대가 당신을 사랑
หน้าผมอ่อนจะตาย  ชิ

มีไปได้กี่คนแล้วหละเนี่ย

งั้นก็เรียกว่าพี่ชู  (อิอิ)

พี่ชู
น้องปู  ฮี่...

พี่ชู
น้องปู  ฮี่...

ท่าทางนัดนี้เเน่นกว่าเดิมนะครับพี่โอ๋ เจ๋ง

콧대가 당신을 사랑
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 32