หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 32

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์ 14 ธันวา ซีวิคขอชำระแค้น  (อ่าน 122610 ครั้ง)
ลูกผู้ชาย เขาไม่ร้องกัน  เจ๋ง
 กร๊าก

คือมันมี รถเมล์ผ่านเกษตร กับ จตุจักรหนะครับพี่ ผมก็เลยว่าจะนั่งรถเมล์เเล้วค่อยนั่ง taxi ต่อ

เเต่ถ้าเกิดมีพี่ๆท่านใดผ่านเเถวนั้นผมก็ว่าจะขอเกาะล้อไปด้วยหนะครับ

(เหงื่อแตกพลั่ก)

콧대가 당신을 사랑
คือมันมี รถเมล์ผ่านเกษตร กับ จตุจักรหนะครับพี่ ผมก็เลยว่าจะนั่งรถเมล์เเล้วค่อยนั่ง taxi ต่อ

เเต่ถ้าเกิดมีพี่ๆท่านใดผ่านเเถวนั้นผมก็ว่าจะขอเกาะล้อไปด้วยหนะครับ

(เหงื่อแตกพลั่ก)

ปกติผมผ่านเกษตร
แต่ถ้าวันแข่งบอล จะไม่ผ่านทันที 555

เห็นแล้ว อยากไปๆๆๆ
ปกติผมผ่านเกษตร
แต่ถ้าวันแข่งบอล จะไม่ผ่านทันที 555

ขอบคุณครับพี่  ฮือๆ~

콧대가 당신을 사랑
สมต้น
ถ้าไหวก็มานะครับ
ผมคาเดเดาแล้วว่า
ตัวเล่นนัดนี้จะน้อยครับ
ขอ พี่วิชิตมาด้วยครับ

ชู
ถ้าผมเตะบอล มันจะวุ่นวายกับภารกิจ ก่อนหน้านั้น
เลยไม่ได้ผ่านแถวนั้น ครับ  ยิ้มน่ารัก

ชู
ถ้าผมเตะบอล มันจะวุ่นวายกับภารกิจ ก่อนหน้านั้น
เลยไม่ได้ผ่านแถวนั้น ครับ  ยิ้มน่ารัก

อ๋อครับ  ฮิ้ววว

콧대가 당신을 사랑
นักเตะหายไปเยอะมาก ไม่รู้หายไปไหนกัน  เศร้า

โอเช.. ใจรัก เจ็บยังไงก็อยากไป

ยืนเป็นผู้รักษาประตูก็ยังดีฟะ...
นักเตะหายไปเยอะมาก ไม่รู้หายไปไหนกัน  เศร้า

ผมก็ว่า หายเยอะ

โอเช.. ใจรัก เจ็บยังไงก็อยากไป

ยืนเป็นผู้รักษาประตูก็ยังดีฟะ...

เออเนอะ  เจ๋ง

(แจ๋ว แจ๋ว)

콧대가 당신을 사랑
น่าสนใจ...อยากไปด้วย

ฟุตบอล คือ เพื่อน
น่าสนใจ...อยากไปด้วย

ลงชื่อเลยๆ นัดนี่พี่ๆเล่นไหวกันรึเปล่าไม่รู้ อู้ย..

콧대가 당신을 사랑
งั้นลงชื่อไว้คนนะ...ลืมไปเลย
สวัสดีครับพี่ๆ สวัสดีชู...ว่าแต่ลงชื่อที่ไหนเหรอ
อยากเตะบอลมานานแล้ว...

ฟุตบอล คือ เพื่อน
ผมจำได้ว่าสนามนี้อยู่เส้นเดียวกับสตรีวิทสองนะ

ส่วนนัดนี้ผมไป
แรงวิ่ง ไม่มี อืมมมมห์

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 32