หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 32

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์ 14 ธันวา ซีวิคขอชำระแค้น  (อ่าน 122533 ครั้ง)
ถ้ามีแรงก็กินไปเถ๊อะ 555

แรงกินง่ามี แต่แรงมาเตะ ไม่รู้จะมีหรือเปล่า  กร๊าก

งานแอน งานโบว์ งานป๋าเลย์
ก็เอาเต็มคราบไปเลย
 ยิ้มน่ารัก

จะได้หอบแดก กันอย่างทั่วถึงไงพี่ แหยะ

ว่าเเต่ว่ามัใครผ่านตรงเกษตร หรือ จตุจักบ้างไหมครับ จะขอติดรถไปด้วย ดูจากแผนที่เเล้วผมว่าผมหลงชัว (เหงื่อแตกพลั่ก)

콧대가 당신을 사랑
จะได้หอบแดก กันอย่างทั่วถึงไงพี่ แหยะ

ว่าเเต่ว่ามัใครผ่านตรงเกษตร หรือ จตุจักบ้างไหมครับ จะขอติดรถไปด้วย ดูจากแผนที่เเล้วผมว่าผมหลงชัว (เหงื่อแตกพลั่ก)

ไม่หลงหรอกครับ สนามนี้ไปง่ายกว่า วีร์ปาร์คอีก

นี่กูเกิ้ล

ส่วนนี้ภาพถ่ายดาวเทียม
http://wikimapia.org/#lat=13.8265996&lon=100.6250882&z=18&l=0&m=a&v=2

ตรงนั้นเค้าเรียกอะไรเหรอพี่โอ๋ เอาซอยมันก็ได้ ซอยอะไรครับ

콧대가 당신을 사랑
ตรงนั้นเค้าเรียกอะไรเหรอพี่โอ๋ เอาซอยมันก็ได้ ซอยอะไรครับ

ผมจำซื่อซอย ไม่ได้แฮะ
จำง่ายๆ ถ้า วิ่งเส้นเกษตร-นวมินทร์
มาจากเกษตร จะวิ่งตรงอย่างเดียว
(รู้สึกจะเป็นแยกที่สาม)
มันเป็น ซอยใกล้ๆ ศูนย์โตโยต้าใหญ่เลย
ชื่อ โตโยต้าลิบลา
ตรงข้ามกะ เยสอินดี้

เศร้า ผมยังไม่รู้ว่าจะได้ไปหรือเปล่าเลยครับพี่โอ๋

เศร้า ผมยังไม่รู้ว่าจะได้ไปหรือเปล่าเลยครับพี่โอ๋

ผมก็ว่างั้น
โอกาส นัดนี้
จะไปทิศทางไหน ต้องรอถาม กัปตันจักรี
เพราะ ดูท่าทางแล้วจะติดงานเกะ
กันเกินครึ่งทีมเชียว

ผมติดเกะ แต่ไปเตะครับ  แป๊ะยิ้ม
ส่วนที่ชูถาม ชูมาจากทางไหนหว่า
เปล่าครับ ผมอาจจะไม่ได้ไปเกะต่างหากพี่ เตะบอลน่าจะไปได้  อ๊าง~

เปล่าครับ ผมอาจจะไม่ได้ไปเกะต่างหากพี่ เตะบอลน่าจะไปได้  อ๊าง~

งานเพื่อนรักเชียวนะ ยิ้มน่ารัก

เอ้อ ชู มาทางไหนหว่า
จากพระรามสอง
ขึ้นทางด่วน มาลง นวลจัทร์เลยง่ายดี (แต่แพง)
ลงแล้ววิ่งต่ออีกนิด ก็เจอแยกเลี้ยวซ้าย
เลี้ยวแล้วเจอแยกแรกเลี้ยวซ้ายเข้าไป
เข้าไปแล้วทางเข้าสนามเป็นซอยตรงโค้งแรก
เลี้ยวซ้ายเข้าไป 50 เมตร

โบว์แอนก็ติดเกะ แต่ไปเตะครับ  แป๊ะยิ้ม
ส่วนที่ชูถาม ชูมาจากทางไหนหว่า

เอา ยากันยุงมาด้วยนะ  กร๊าก
สนามนี้ยุงเยอะมาก

ฮือๆ~ ช่วงนี้ทำไมมันวุ่นวายแบบนี้ จะร้องไห้

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 32