หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 32

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์ 14 ธันวา ซีวิคขอชำระแค้น  (อ่าน 122540 ครั้ง)
ซอกเกอร์โปร ช่วง 4-6 โมง
วันอาทิตย์ มันเต็มตลอด ทั้งสองสาขาเลย

สนใจเเถวๆบางประกอกม่ะพี่  ฮี่ๆ อิอิ

콧대가 당신을 사랑
14 น่าจะว่างแล้วครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)
แต่รอเช็คความฟิตอีกที

กำลังโหลดข้อมูล .....
ถ้าพรุ่งนี้  ยังมีคนว่างแค่นี้  ผมคงต้องหา สนามฟุตซอล หรือสนาม 7 คน ละนะครับ 

พี่ไก่ และทีมซีวิค อดใจรอ แปปนึงเน้อ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ขอเจ็คคนนะพี่จักรี รองเท้าฟุตซอลผมขาดเเล้วหงะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

콧대가 당신을 사랑
โอ้วเย ได้สนามมาแล้วนะครับ   
เป็นสนาม 7 คน ที่ชูตเตอร์ เจ้าเก่า นะครับ

เวลา  15.30 น - 18.00 น.

กรี๊ดดดดด  เอาละ มาลงชื่อรับทราบกันเตอะ!!

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ยังกะร้านข้าวหน้าเป็ด มีเจ้าก่งเจ้าเก่าด้วย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ่ะ  สนามเดิม ที่เกือบทุกท่าน รู้จักกันดี

ตอนแรกโทรไปสนาม ที่ไปหากับพี่แอน เวลานี้ไม่มีสนามไหนว่างเลย....

สงสัยต้องชวนพี่แอนทำเว็บให้สนามบอลแล้วขอบราเทอร์ค่าสนามซะละมั้ง  คริคริ

(แจ๋ว แจ๋ว)

พร้อมรบครับพี่  โวย

콧대가 당신을 사랑
ปูไปไหม โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ปูไปไหม โวย

ปูมีขึ้นเวรครับพี่

นา...  ชูไปคนเดียวก็ชนะเเล้วพี่เเอน

콧대가 당신을 사랑
มาสร้างประวัติศาสตร์ การชนะ ครั้งแรกบนสนามหญ้าจริง 7 คน กัน กรี๊ดดดดด

อยากไปด้วยจัง :56:แต่ไม่รู้จะติดธุระอะไรรึเปล่า เจ๋ง
ปูมีขึ้นเวรครับพี่

นา...  ชูไปคนเดียวก็ชนะเเล้วพี่เเอน

แลกเวรสิ  กรี๊ดดดดด

เอ้อ นัดนี้ มี 9 คน
แข่ง 7 คน
แถมเป็นแมทช์หลัง ปาร์ตี้ด้วย
ผมว่า โอกาส ตายยกทีม 95%
ฟันเฟิร์ม เจ๋ง

งั้นเพื่อความเสมอภาค วันเสาร์ไปกินเหล้ามั่งดีหว่า  :หิว:

콧대가 당신을 사랑
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 32