หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 32

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์ 14 ธันวา ซีวิคขอชำระแค้น  (อ่าน 122554 ครั้ง)
เอาก๊าบบบบบ

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
แนะนำให้มาดูกันทั้งโรงบาลเลยได้มั้ยครับ

ฮ่าๆ

ผมก็พูดเกินไปเนอะ  ให้เหลือไว้ที่โรงบาลซักคนก็ได้ครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เอางั้นเลยเหรอพี่จักรี  เหลือบ

วันนี้ไปหาซื้อลูกบอลมา ทำไม adidas final รูปดาว รุ่นของเเมนยู มันหายากจัง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 พ.ย. 2008, 21:03 น. โดย beckhamchoo » บันทึกการเข้า

콧대가 당신을 사랑
มาลงชื่อ หมีโหด~/

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ชูครับ ทำไมมึงมันน่ารักแบบนี้ครับ  เกย์ออก

ชูครับ ทำไมมึงมันน่ารักแบบนี้ครับ  เกย์ออก

เอ่อ พี่โจอี้ อันนี้ชมใช่ม่ะ

แต่ยังไงๆ ผมก็ชอบผู้หญิงนะฮ้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 พ.ย. 2008, 21:28 น. โดย beckhamchoo » บันทึกการเข้า

콧대가 당신을 사랑
ชมจริง ๆ แต่จะได้รับไป ก็ตอนพาเพื่อนแฟนมาแนะนำเนี่ยละ  อ๊าง~

ผมว่าพี่ๆมีเเฟนกันหมดเเล้วม้าง ยังจะสนสาวพยาบาลอีกเหรอครับ คริคริ

콧대가 당신을 사랑
 โวย อย่ามารู้ทันกันได้มั้ย  กร๊าก

ผมยังไม่มีแฟนนะครับ หมีโหด~

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ไม่เชื่อ ต้องเอาน้องขวัญมาแลก  แหยะ

เอาเป็นว่าละไว้ในฐานที่ผู้ชายเท่านั้นที่จะเข้าใจเนาะพี่ๆ (อิอิ)

콧대가 당신을 사랑
ไปจ้ะๆ ขนกองเชียร์มาเยอะๆ นะ  กรี๊ดดดดด
ผมยังไม่มีแฟนครับ  เจ๋ง

say hi ตอนเช้าๆครับพี่ๆทั้งหลาย วันอาทิตย์นี้สรุปเรื่องสนามรึยังครับพี่  (แจ๋ว แจ๋ว)

콧대가 당신을 사랑
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 32