หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 32

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์ 14 ธันวา ซีวิคขอชำระแค้น  (อ่าน 122525 ครั้ง)
มีสอบครับ  ฮือๆ~ ฮือๆ~

ปีหน้าคิวว่างครับ  อืมมมมห์

ตัวคนเดียว :]
พี่จักรีครับ ถ้าขยับสนามเข้ามาหน่อยเป็นสวนรถไฟ พอจะได้ป่าวครับ อ๊าง~

콧대가 당신을 사랑
คนละครึ่ทางแล้วกันเนอะ ฮือๆ~

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
เดี๋ยวรอ ยืนยันอีกทีครับ ถือว่าเป็นอีกทางเลือกหนึ่ง จะเอาเข้าที่ประชุม เพื่อหาลือกันต่อไปครับ  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เเล้ววันที่ 30 นี่ตกลงได้ที่ใหนเหรอครับ จะเเอบไปดูเด้อ

콧대가 당신을 사랑
พี่จักรีคับผมพาผุ้ปกครองไปด้วยได้ป่าว เป็นพยาบาลพอดีเผื่อมีใครเจ็บจาได้ฉีดยาตายให้เลย  ฮิ้ววว

콧대가 당신을 사랑
โอ้ว  เชิญเลยครับ   แจ่มเลย

แต่อย่าโพสต์เบิ้ลนะครับใช้แก้ไขเอา  แล้วระวังเรื่องภาษานิดนึงเน้อ  เกย์ออก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แหะๆโทษทีครับพี่ผมก็ระวังเเล้วเเต่มันติดนิสัย ยังไงจะระวังให้มากกว่านี้ครับ  เอือม

콧대가 당신을 사랑
พยาบาลคนนี้เลยหรือเปล่าครับ  กึ๋ยๆ

อ๋อใช่ครับพี่ เเต่อย่าลืมนะว่าเเฟนผม  ใช่ซี้~

콧대가 당신을 사랑
อ๋อใช่ครับพี่ เเต่อย่าลืมนะว่าเเฟนผม  ใช่ซี้~

ครับไม่ลืมครับ ชิ

วันอาทิตย์ที่จะถึงนี้ เตะกันเถอะครับพี่น้องงงงงงงงงงงงงง อู้ย..

พวกพี่ๆอยู่เเถวใหนครับ ผมอยู่สุขสวัสดิ์ 50 ฝั่งธน ยิ้มน่ารัก

เออ เเล้ววันอาทิตย์นี้ไปเตะกันที่ใหนคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 พ.ย. 2008, 17:58 น. โดย beckhamchoo » บันทึกการเข้า

콧대가 당신을 사랑
พวกพี่ๆอยู่เเถวใหนครับ ผมอยู่สุขสวัสดิ์ 50 ฝั่งธน ยิ้มน่ารัก

ถ้าได้เล่น
เราจะเล่น เลียบทางด่วน เกษตร-นวมินทร์
หรือวังหิน
ไม่ไกลนั่นมากครับ

เพราะ ใกล้บ้านเจ้าของทีม ยิ้มน่ารัก

จะพยายามลืมนะครับ  หื่น

555+ งั้นเดี๋ยวแนะนำเพื่อนๆเเฟนผมให้เอาป่าว ครับพี่ๆ  ฮี่...

콧대가 당신을 사랑
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 32