หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 32

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์ 14 ธันวา ซีวิคขอชำระแค้น  (อ่าน 122593 ครั้ง)
ประกาศ

วันอาทิตย์ที่ 14 

มาเจอกันอีกนัดนึงครับ

เป็นการขอแก้มือของทีมซีวิคที่เคยพ้ายเราไปถล่มทลายในฟุตซอล 5 คน

วันที่ 14 จึงเป็นนัดล้างตา แต่ในสนาม 7 คน

คนที่ลงชื่อว่าสะดวกวันนี้ แล้ว ผมจะให้สิทธิ์ว่า มาได้ โดยอัตโนมัตินะครับ  ฮี่ๆ

และก็เชิญชวนให้มาลงชื่อกันเพิ่มเติ่มได้เลยครับ

เตะสนาม soccer pro  หญ้าเทียม outdoor  แบบ 7 คน

ตรงร้านหมูกะทะครับ  ระหว่างลาดพร้าว 87 กับ 89    ติดถนน ไม่เข้าซอย

เห็นมีนักเตะ font ก็เคยไปเตะ ลองๆ ถามกันดู

มาเจอกันนะครับ จะพยายามจองรอบ 4-6 โมงเย็น

ถ้าไม่ได้ก็น่าจะรอบ 6-2 ทุ่ม

ใครสะดวกมาเตะบอลกันวันนี้

ก็มาลงชื่อได้นะครับ จนถึงวันที่ 10 ธันวาคม
ทางสนามจะคอนเฟิร์มอีกที นะครับ

ถ้าถึงวันที่ 10 แล้ว นักเตะไม่ถึง 10 คน ก็จะยกเลิก แล้วจะล่ารายชื่อเพื่ออาทิตย์ถัดไป ต่อเลย

นักเตะ
0. พี่ศักดิ์
1.  จักรี
2.  พี่ระจัน
3.  พี่บิ๊ก
4.  พี่กิม
5.  บูญชู
6.  เจี้ยม
7.  กันย์
8.  เพื่อนปูน(สันติ)
9.  พี่หมู
10. ต้นน้ำ
11. สมต้น
12. พี่วิชิต
13. Note (เพื่อนต๊อป)
14. ออย
15. ต๊อป
16. หนุ่ม

กองเชียร์
1. โบว์
2. แอน

โอ้วเย ได้สนามมาแล้วนะครับ   
เป็นสนาม 7 คน ที่ชูตเตอร์ เจ้าเก่า นะครับ

เวลา  15.30 น - 18.00 น.

กรี๊ดดดดด  เอาละ มาลงชื่อรับทราบกันเตอะ!!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ธ.ค. 2008, 21:06 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
//แก้ไขกันหน้าด้านๆ เลย ฮี่ๆ - เพิ่มแผนที่(แอน)

แผนที่จับเลื่อน-ซูมดูได้นะครับ

ถ้าวิ่งจากแยกเกษตรไปทางเส้นเกษตร-นวมินทร์
(ในแผนที่จับเลื่อนซ้ายไปเรื่อยๆ จะเจอแยกเกษตร ดูเหมือนไกลแต่จริงๆ ไม่ไกลมาก)

ก็บอกแท็กซี่เลยครับ ง่ายดี (รู้สึกจะมีรถประจำทางนะ แต่ไม่เคยขึ้น)
วิ่งตรงไปตลอดเลย จนถึงสี่แยกที่มองทางขวามีป้ายศูนย์โตโยต้าลิบๆ นั่นแหละครับ
เลี้ยวขวาเข้าไปเลย สัก 50-100 เมตรสนามจะอยู่ทางซ้ายมือ
ปากซอยเข้าสนามมีป้ายร้านอาหารริมทาง ชื่อเป็นภาษาอะไรไม่รู้
จำไม่ได้ว่าชื่ออะไรแต่ถ้าอ่านให้มันทะลึ่งมันก็จะทะลึ่งครับ

http://wikimapia.org/#lat=13.8285999&lon=100.6209683&z=16&l=0&m=a&v=2
ดูแบบละเอียด

ย้ำว่าสนามนี้ยุงเยอะ เอายาทากันยุงติดตัวไปก็ดีนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ธ.ค. 2008, 14:54 น. โดย นายแอน » บันทึกการเข้า

ลงชื่อ ครับ
 ยิ้มน่ารัก

จริงๆ เตะ ปีหน้าไปเลยก็ดี 5 5 5 5
นักเตะจะได้กระหาย

อีกนานมาก
ไม่รู้จะว่างรึเปล่า

แต่ไปด้วยครับ

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
คราวหลังนัด ใส่ชื่อไปก่อนเลยสามคน

จักรี พี่โอ๋ ตู แล้วเดี๋ยวไม่ว่างค่อยเอาออก ให้เห็นว่ามีสามแล้ว

จะได้เหมือนดูเยอะ

เดี๋ยวเราประชาสัมพันธ์ ให้กองเชียร์ไปเชียร์เยอะๆ วัน เสาร์ที่ 13 นะครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
น่าจะ มี บอล 3 คนเล่นมั่งเนอะ คริคริ

ผมว่าเราตั้งทีมฟุตซอล
ด้วยดีกว่า 5 คน ก็เล่นได้ละ

เราก็เตะฟุตซอลกันเลย

เราก็เตะฟุตซอลกันเลย

นั่นสิ
เอา 5-7 คน
เล่นฟุตซอลไปเล้ย

10. หมู  (แจ๋ว แจ๋ว)

กำลังโหลดข้อมูล .....
ผมสมาชิกใหม่ไปด้วยได้ป่าวครับ

콧대가 당신을 사랑
ยินดีครับบุญชู   เจ๋ง

ว่าเเต่ว่าไปเตะเเถวใหนกันหละครับ

콧대가 당신을 사랑
ยังไม่ยืนยันนะครับ แต่น่าจะเป็น เส้นเกษตร-นวมินทร์  หรืออาจจะเป็นที่อื่นๆ ที่ไม่ไกลจากนี้ครับ

โห ก็ไกลเอาการอยู่นะครับนั่น พอดีผมอยู่เเถว สุขสวัสดิ์ 50 มีสมาชิกอยู่เเถวนี้ป่าวครับ

콧대가 당신을 사랑
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 32