หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: ย้อนรอยโจร  (อ่าน 134221 ครั้ง)
ระวังโดนโจรย้อนรอยแทนนะครับ   เฮ้ย!?
ต่อๆ

หลังจากทิ่งช่วงซักพักอรก็โทรไปหาเขาใหม่

หมีโหด~ ฮาโหล
 เกย์แอบ เออ
 หมีโหด~ โทรไปที่ธนาคารแล้วล่ะ
 เกย์แอบ อือ ว่าไง
 หมีโหด~ ธนาคารเขาบอกว่า บัญชีเรามีปัญหาอ่ะ
 เกย์แอบ อ่าว
 หมีโหด~ แล้วเค้าก็บอกว่าบัญชีเรามีปัญหา ต้องไปติดต่อที่ธนาคารเอง แต่วันนี้เราไม่ว่างอ่ะ
 เกย์แอบ เหรอ
 หมีโหด~ แก แกลองคุยกับปอดูไหม

*** ปอ (ชื่อสมมุติ) คือคนที่มีน้องชายเป็นตำรวจ เพื่อนคนนี้บอกว่า ให้อรพยายามล่อให้โทรไปหาเค้าให้ได้ อ่ะต่อๆ

เกย์แอบ ปอเหรอ
 หมีโหด~ เออ ไอ้ปอน่ะแหละ แกจำมันได้ใช่ป่ะ
 เกย์แอบ อือ
 หมีโหด~ ชั้นได้คุยกะปอน่ะแก มันบอกว่า มันน่าจะช่วยได้
 เกย์แอบ ปอช่วยเราได้เหรอ
 หมีโหด~ เออ ปอมันบอกว่า ให้แกโทรหามันหน่อย แกโทรไปหามันสิ
 เกย์แอบ อือ
 หมีโหด~ มันยังใช้เบอร์เดิมอยู่อ่ะ โทรไปได้เลย ยังมีเบอรืมันอยู่ใช่ป่าว
 เกย์แอบ คือว่า โทรศัพท์เราเปลี่ยนเครื่องน่ะ เบอร์หายหมดเลย <<< เหรอ?????
 หมีโหด~ อ่าวเหรอ แป๊บนะ เดี๋ยวหาเบอร์ให้ (แล้วบอกเบอร์ไป)
 เกย์แอบ ขอบใจนะ
 หมีโหด~ เออ ไม่เป็นไรจ้า เราเพื่อนกันน่ะ ได้เรื่องยังไง โทรบอกเราหน่อยนะ
 เกย์แอบ ได้ แล้วเราจะโทรไปหาอีกทีนะ

ตอนนี้ก็รอนายปอ (นามสมมุติคุยอยู่ค่ะ)

หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ลุ้นตามไปด้วยเลย....  อ๊าง~

รอๆๆๆ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
โหยยยย เจ๊หมี อย่างมันส์เลยครับ

กาก
มันส์มาก กรี๊ดดดดด
ตามลุ้นตัวโก่งเลย

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ถ้าหมีใส่ไคร้ไปซะหน่อยว่า ปอเนี่ย มีตังค์ แค่ 3000 ช่วยได้แน่นอน  เปอร์เซนต์ที่เขาจะรีบโทรไปหาปอนี่จะมีมากเลยนะ ฮ่าๆ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อารมณ์แบบ สามพันนี่เศษเงินเลยนะ  กร๊าก

กาก
พอเราวางหูจากก้อย
เราก้โทรหาปอทันที

ปอบอกว่า เออเนี่ย มันโทรมาละ แสดงว่า โทรไปหาทันทีเลยล่ะ
รอการติดต่อจากปออยู่

สาธุ อย่าให้ทำเสียเรื่องเลย  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

ลุ้นโว้ยยย  กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
พี่ไม่เป็นอันทำการทำงานแล้วหมี

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
 กร๊าก
เปิดหน้านี้สลับกับงาน พอหัวหน้าเดินมาก็สลับไปทำงาน พอไปแล้วก็มารีเฟรชกระจู๋นี้  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

อืมมม...
ตอนนี้รอรายการเรื่องจริงผ่านจออีกอัน
กลัวเขาคิดว่านี่คือเรื่องเล็ก แล้วไม่สนใจ  ฮือๆ~

เวิร์คพอยด์สนใจไหมคะ  กรี๊ดดดดด

มีรายการจุดตรวจทางช่องห้าอีกช่องนะ ลองดู

กาก

ขอให้สำเร็จนะ กรี๊ดดดดด

งบน้อย
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 27