หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: ย้อนรอยโจร  (อ่าน 134198 ครั้ง)
เจอแต่ไอ่นี่ไม่รู้ช่วยได้ไหม ลองส่งไปอีกทางละกันครับ

บริษัท สาระดี จำกัด
โทร. 0-2691-7446
E-mail : thairealtv@kantana.co.th
เมลล์เดียวกันค่ะ ส่งไม่ได้อ่ะ  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้าเดียวกันกะที่หมีให้มาเลย  หมีโหด~

แอบอ้าง
ทางโทรศัพท์ Fax : 0 2691 7446

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตื่นเต้นอ่ะ ไม่กล้าโทร  หยี

ส่งfaxไม่ได้เหรอ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

น้องดำ ว่างฮะ เลยช่วยหาด้วย

1. ทางSMS พิมพ์ RJ เว้นวรรค ตามด้วย
ข้อความส่งมาที่ 4890011(ครั้งละ 3 บาท)

2. ทาง E-mail: thairealtv@kantana.co.th
3 ทางโทรศัพท์ Fax : 0 2691 7446
4. ทางจดหมาย เลขที่ 333/3 ถ.ประชาอุทิศ ห้วยขวาง กทม. 10320

บริษัทต้นขั้วก็ที่
บริษัท สาระดี จำกัด ในเครือบริษัท กันตนา กรุ๊ป จำกัด (มหาชน)
ติดต่อลงโฆษณา : Tel : 02-944-1280 Fax : 02-944-2172
ตื่นเต้นอ่ะ ไม่กล้าโทร  หยี

ส่งfaxไม่ได้เหรอ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ที่แอนให้ นั่นไม่ใช่เบอร์ fax เหรอ  งง

กาก
ใช่ค่ะ แต่อรส่งfaxไม่ได้อ่ะ ที่ทำงานใครส่งได้มั่งคะ  หมีโหด~

พี่อรจะได้ออกทีวี  กร๊าก

คงเป็นเจ้าทุกข์คนแรกที่ไม่ให้ปิดหน้าด้วย แถบดำ  กร๊าก

เอางี้ ไปที่พธม. เลย พี่ตั้ว น่าจะอยู่ที่นั้นนะ

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
มีอร ส่งมาให้พี่ เดี๋ยวแฟ๊กซ์ไปให้

นานๆ จะเข้ามาที
สมมติเป็นก้อยเพื่อนหมีจริงๆ นี่คงฮา  กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เมื่อกี้คุยกับเพื่อนที่มีน้องชายเป็นตำรวจแล้วค่ะ

เค้าบอกว่า
ให้พูดจริงๆนะ
คดีนี้ตำรวจไม่อยากทำหรอก
เพราะมันจิ๊บจ๊อยมาก ทำไปก็เสียแรงเปล่า
ถ้าอยากให้ทำจริงๆ ต้องรวมเจ้าทุกข์ มาแจ้งความที่สน.เดียวกัน
แค่ 2-3 คนเค้าไม่ทำเรื่องให้หรอก

หน้ามึน ตำรวจเมืองไทยล่ะ

พี่แตน เด๊่ยวอร จมล. ให้นะคะ  ไหว้

อยากรู้ว่า คดีแบบไหนที่ตำรวจเค้าอยากจะทำจริงๆจังๆกัน
ความเดือดร้อนของประชาชน
คดีขโมยขึ้นบ้าน กี่ % ที่ตำรวจจับขโมยได้ แล้วมีใครบ้างที่ได้ของคืน
คดีรถหาย ก็หายไป ตำรวจตามได้บ้างมั้ย
คดีปล้นจี้ เหมือนที่ป้าแป้งโดน ตำรวจให้ 40 บาท ไปแจ้งความ ต่อโดนก็ต้องป้องกันตัวเอง
คดีมือถือหาย เคยมีใครหวังว่าตำรวจจะช่วยอะไรได้มั่งมั้ย

หรือว่าตำรวจมีหน้าที่รับแจ้งความ รับแจ้งเฉยๆ ไม่ต้องไปตามจับหรือหาทางแก้ไข หมีโหด~ จะโดนหมิ่นประมาทมั้ยเนี่ย เดี๋ยวลบก็ได้นะ หมีโหด~
เห็นด้วยๆๆๆ

ไม่เป็นไรดา เราเห็นด้วย  หมีโหด~

ไปหาไรกินละ  ลันล้า
เด๊่ยวจะโทรไปทักทายก้อยซะหน่อย  ฮิ้ววว

บอกก้อยด้วยว่าเราคิดถึง  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ต้องรอให้ลูกนักการเมืองโดน

กาก
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 27